Bán hộ thằng em một em chân dài.

monster159

Thượng Sỹ
Tình hình là có thằng em nhờ bán hộ em TMB ZLC.
Hình thức như ảnh, bác nào yêu em nó thì inbox nhé.
FIX GIÁ SAU KHI ĐÃ TRAO ĐỔI VÀ NGÂM CỨU VỚI CHÚ EM:
cốt: đã bay.
Mút Hexer đen: 300K.
Calibra LT sound đen: 250K

Em nó dán 2 mặt đen như ảnh luôn, em đã bóc ra để các bác tự nghiên cứu lẻ.
Em Calibra LT sound, đen, hơi sứt riềm, nhưng vẫn còn khá mới.

Em Hexer đen, dán vừa TMB

Các bác cứ gạch ngói, trả giá thoải mái nhé, nhưng bác nào quan tâm thực sự thì inbox nhé.

BR,

Last edited:

raovat

Trung Tá
cho em xin cai gia nao hang dep toa chinh nhung cay xinh xinh dep dep nay laij de ban vua tam tien . hỏi giá chủ thớt bảo cốt 3tr5 . xin mời a đằng sau

Last edited:

bachikho

Đại Tá
nghe cái giá giật tờ lờ mình, xem lại cái giá fix giật mình cái nữa, bác bán hàng mà ko biết ghé mấy topic tương tự tham khảo giá à, hay hàng của bác loại đặc biệt nhỉ? :(

monster159

Thượng Sỹ
nghe cái giá giật tờ lờ mình, xem lại cái giá fix giật mình cái nữa, bác bán hàng mà ko biết ghé mấy topic tương tự tham khảo giá à, hay hàng của bác loại đặc biệt nhỉ? :(
Quan trọng là tìm được người "hợp" tuổi em nó hay ko mà thôi. Bác không yêu thì chớ nói lời cay đắng. KKK
Thanks anyway.

tuandaklak

Trung Uý
Tình hình là có thằng em nhờ bán hộ em TMB ZLC.
Hình thức như ảnh, bác nào yêu em nó thì inbox nhé.
FIX GIÁ SAU KHI ĐÃ TRAO ĐỔI VÀ NGÂM CỨU VỚI CHÚ EM:
cốt: 2.5 trieu, chua bao ship.
Mút Hexer đen: 300K.
Calibra LT sound đen: 250K

Em nó dán 2 mặt đen như ảnh luôn, em đã bóc ra để các bác tự nghiên cứu lẻ.
Em Calibra LT sound, đen, hơi sứt riềm, nhưng vẫn còn khá mới.

Em Hexer đen, dán vừa TMB

Các bác cứ gạch ngói, trả giá thoải mái nhé, nhưng bác nào quan tâm thực sự thì inbox nhé.

BR,
Sorry thot. Em co y kien ntnay. Cot vot tmb da khang dinh dc thuong hieu cua minh theo em ko pbai chi o tinh nang ma con o ve dep cua cot. Bac chu thot show 1em tmb zlc ghe lo the kia ma gia thi cao ngat. Bac ko biet anh em mang em no ve con mat chi phi di chua benh ah. Theo em thi cay nay 1.7cu la dc.

monster159

Thượng Sỹ
Sorry thot. Em co y kien ntnay. Cot vot tmb da khang dinh dc thuong hieu cua minh theo em ko pbai chi o tinh nang ma con o ve dep cua cot. Bac chu thot show 1em tmb zlc ghe lo the kia ma gia thi cao ngat. Bac ko biet anh em mang em no ve con mat chi phi di chua benh ah. Theo em thi cay nay 1.7cu la dc.
:) Mới nghe thì tưởng bác am hiểu, và biết được giá trị của cốt, cơ mà với giá đó của bác thì tự em bỏ tiền ra lấy em nó về rồi.

monster159

Thượng Sỹ
E nó đã về Tiền Giang rồi ah. Còn lại 2 mặt vợt, có bác nào múc nốt giúp em không ạ? Fix đẹp cho ae nào nhiệt tình. Thanks.

Bình luận từ Facebook