Bạn hãy ghi tên vào DS<Sống ở HN> Quê Ngệ An đam mê yêu thích BB.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
--------------------
Nếu nhận là khách mời của ACE trong hội thì khớp lệnh cho a 2 trận
1. THTQD (2bát) >< Laplattu ----------10 bia
2. Trọng N.AN ><Laplattu ------10 bia
OK để a cho vào menu nhé!

Bác ọ ọe nhiều là nện cho ợ bia ra ngay chứ dạo này bác trốn em hơi kĩ đấy!

haitanqd

Thượng Tá
Bác ọ ọe nhiều là nện cho ợ bia ra ngay chứ dạo này bác trốn em hơi kĩ đấy!
-----------
Quan trọng là OK chưa, lâu rồi toàn uống bia khuyến mãi, ít được ug bia bằng sức lao động của mình nên ko đc ngon lắm. Nếu OK thì chỉ cần khớp lệnh ấn Enter là xong.

Tmh

Binh Nhất
--------------------
Nếu nhận là khách mời của ACE trong hội thì khớp lệnh cho a 2 trận
1. THTQD (2bát) >< Laplattu ----------10 bia
2. Trọng N.AN ><Laplattu ------10 bia
OK để a cho vào menu nhé!

Lại vào đây gáy loạn xì ngầu,có dám ra NPS k?

vuimotti

Trung Uý
---------------------
Theo thứ tự ghi tên thi Vuimotti là : Tuấn Anh - sn 1981, Diễn Châu - Nghệ An, 0943294800; Trình độ bb : mới tập chơi :d, Nơi ở hiện tại: Hoàn Kiếm - Hà Nội.
Chú cũng làm 2 trận nhé :
Thiện T &T( 202 bát) >< Sơn (BK) --------10 bia
Thiện T &T( 202 bát) >< Tuấn Anh -------10 Bia
ĐT kiểm tra và OK luôn nhé !
OK vậy mình với thiennam_T&T nhé, mà kí hiệu (202 bát) là gì nhỉ?

Mà anh em sum vầy vào T7 nhỉ, CN ông công ông táo đấy nhé.

Last edited:

haitanqd

Thượng Tá
Theo thứ tự ghi tên thi Vuimotti là : Tuấn Anh - sn 1981, Diễn Châu - Nghệ An, 0943294800; Trình độ bb : mới tập chơi :d, Nơi ở hiện tại: Hoàn Kiếm - Hà Nội.
Thiện T &T( 202 bát) >< Sơn (BK) --------10 bia
Thiện T &T( 202 bát) >< Tuấn Anh -------10

OK vậy mình với thiennam_T&T nhé, mà kí hiệu (202 bát) là gì nhỉ?
---------------------
A ghi nhầm, em với THiện T&T đánh ngang nhau( 202) ( Là ván 1 chấp 2, ván 2 đánh đồng, V 3 chấp 2, V 4 đánh đồng, V 5 chấp 2)... :
Thiện T &T >< Tuấn Anh -------10bia

nguyensonNA

Trung Uý
---------------------
Thiện T &T(202) >< Sơn (BK) --------10 bia
Thiện T &T >< Tuấn Anh -------10 Bia
Bác Nam thấy 202 hợp lý chưa? Em thấy là căng đó. Nếu mà bác thấy chưa hợp ní thì em fix cho bác 2 viên luôn. hê hê hêBia

thiennam_T&T

Binh Nhì
---------------------
Thiện T &T(202) >< Sơn (BK) --------10 bia
Thiện T &T >< Tuấn Anh -------10 Bia
Đính chính là Thiện Nam chứ viết Thiện T&T không hiểu đc. Thằng sơn nó chấp em 3 phát cũng chết
Em nhận kèo sau:
Nam VS Tuấn anh 10 bia
Nam VS A Hiếu 10 bia (anh hiếu mà chấp thì càng tốt :)) )

haitanqd

Thượng Tá
Đính chính là Thiện Nam chứ viết Thiện T&T không hiểu đc. Thằng sơn nó chấp em 3 phát cũng chết
Em nhận kèo sau:
Nam VS Tuấn anh 10 bia
Nam VS A Hiếu 10 bia (anh hiếu mà chấp thì càng tốt :))
Sơn (BK) với Tuấn Anh 10 bia
----------------
OK. A sẽ tổng hợp cuối ngày cho vao menu

vuimotti

Trung Uý
Oke bác. 020 hoặc 202 bác nhé. Giao lưu tinh thần là chính mà bác.
Hi hi, mình thấy bạn ThienNam nói câu đấy thấy vui vui nên nói theo ý mà. Bạn chơi ở clb thì tất nhiên là hơn mình rồi, mình chỉ chơi ở nơi làm việc nên cũng hạn chế và không có căn bản (đánh dạo đôi công còn không biết đánh), lại vừa mới bị mất cái kiếm báu nên tâm lý sẽ yếu lắm :D, đi giao lưu gặp gỡ anh em là chính mà, ok vậy mình với bạn đăng ký 1 trận ngang.

nguyensonNA

Trung Uý
Hi hi, mình thấy bạn ThienNam nói câu đấy thấy vui vui nên nói theo ý mà. Bạn chơi ở clb thì tất nhiên là hơn mình rồi, mình chỉ chơi ở nơi làm việc nên cũng hạn chế và không có căn bản (đánh dạo đôi công còn không biết đánh), lại vừa mới bị mất cái kiếm báu nên tâm lý sẽ yếu lắm :D, đi giao lưu gặp gỡ anh em là chính mà, ok vậy mình với bạn đăng ký 1 trận ngang.
Ok bác ạ. Anh em ở Diễn Châu gặp nhau là mừng rồi bác ạ.

anhieu

Binh Nhì
Nam ơi!Trình độ của anh em mình hợp nhất là làm trọng tài nhỉ???mà 2 trọng tài thì thường đánh búng tai thôi.Không có trận với Hạnh gai đâu nhé....Hạnh đừng lừa anh nữa,anh khổ lắm rồi...he he...Đợi anh đi lên núi luyện thêm võ công đã!!!!!!!Hãy đợi đấy!

hungconsult77

Binh Nhì
Nam ơi!Trình độ của anh em mình hợp nhất là làm trọng tài nhỉ???mà 2 trọng tài thì thường đánh búng tai thôi.Không có trận với Hạnh gai đâu nhé....Hạnh đừng lừa anh nữa,anh khổ lắm rồi...he he...Đợi anh đi lên núi luyện thêm võ công đã!!!!!!!Hãy đợi đấy!

Anh Hiếu ơi, hay ae em mình làm một kèo nữa đi, em với anh cùng mới tập chơi cả, làm một kèo 10 chai cho khí thế. (ae em mình đã từng gặp nhau cách đây 5-6 năm rồi, chắc a không nhớ thôi, em là bạn Thanh (làm ở sân bay Vinh).

haitanqd

Thượng Tá
Anh Hiếu ơi, hay ae em mình làm một kèo nữa đi, em với anh cùng mới tập chơi cả, làm một kèo 10 chai cho khí thế. (ae em mình đã từng gặp nhau cách đây 5-6 năm rồi, chắc a không nhớ thôi, em là bạn Thanh (làm ở sân bay Vinh).
---------------
Ngày hôm nay cũng đã khớp lệnh thêm 6 đến 7 trận , tối a sẽ tổng hợp ! Ko biết vị khách mời "Laplaittru" có khớp lệnh đc ko mà im lặng quá. Hay là một, hai, ba " CHẠY"! Chạy đâu cho thoát "Pháo cao xạ tầm xa" đang muốn diễn tập đây.
THTQD./.

Last edited:

thiennam_T&T

Binh Nhì
---------------
Ngày hôm nay cũng đã khớp lệnh thêm 6 đến 7 trận , tối a sẽ tổng hợp ! Ko biết vị khách mời "Laplaittru" có khớp lệnh đc ko mà im lặng quá

Lần này bác post lịch sớm một tý để mọi người thu xếp, chứ như lần trước báo muộn quá

Tmh

Binh Nhất

A chạy đâu cho thoát..A em mình còn nhiều trận lắm.hehe.." Như chưa hề có cuộc chia ly"

anhieu

Binh Nhì

Hay quá,gặp lại cố nhân.Nói chuyện là vui rồi.Anh đánh kém lắm,mọi người đều biết mà.Để anh luyện thêm đã nhé.....!!!!!!!

Bình luận từ Facebook