Toàn quốc Bán đôi giày Mizuno Wave Drive 8 (Nhật Bản kẹp nách)

bachikho

Đại Tá
Em cũng xem vài bài viết quảng cáo giày 2nd (cũ) trên fb nhưng em nhìn form giày và thấy dại dại, giày cũ gì mà đế mới tinh như vậy được, thứ nữa là giá từ 600-700K, em mạnh dạn phán đây là giày nhái, không phải giày xịn!
mua từ shop 2hand nhật cũng nhái hả bác :D
còn tùy các bác thoai, tui mua vài đôi roài, chất lượng còn ngon hơn hàng new mua ở đây (chưa mua new ở nhật nên k biết)

Attachments

68.7 KB · Đọc: 97
Last edited:

Thunderblade

Thượng Sỹ
Wave drive 8 thì giá cũng mềm mà, tội gì phải đi giày 2hand. Kể cả mua qua dịch vụ mua hộ thì đôi này về đến Việt Nam chỉ ở khoảng 1tr6-1tr7 thôi.

Trainee

Đại Tá
Em cũng xem vài bài viết quảng cáo giày 2nd (cũ) trên fb nhưng em nhìn form giày và thấy dại dại, giày cũ gì mà đế mới tinh như vậy được, thứ nữa là giá từ 600-700K, em mạnh dạn phán đây là giày nhái, không phải giày xịn!
Nhưng thực tế nó là hàng xịn bác ạ. Sạch là do về họ hấp, vệ sinh, ....

lion

Đại Tá
còn tùy các bác thoai, tui mua vài đôi roài, chất lượng còn ngon hơn hàng new mua ở đây (chưa mua new ở nhật nên k biết)
Nhìn form và màu của da giầy và các chi tiết khác thấy dại, kết hợp với đế giày như chưa chj đất mà chỉ 700K thì em không thể tin đó là hàng xịn!

lion

Đại Tá
Hình bác gửi là trạng thái đang chờ đặt mua, hình như đấu giá gì đó, nhưng em cảnh báo là mua bên Nhật cũng chưa chắc có hàng xịn đâu nhé!

bachikho

Đại Tá
Hình bác gửi là trạng thái đang chờ đặt mua, hình như đấu giá gì đó, nhưng em cảnh báo là mua bên Nhật cũng chưa chắc có hàng xịn đâu nhé!
nó là shop 2hand ở nhật, tui mua về tới tay roài bác, chất lượng ngon choét, cái này cũng tùy thoai, với các bác có đk thì cứ new mà quất, khỏi lăn tăn, tui chơi cả quần áo 2hand, giá ngang hàng fake ở đây nhưng chất lượng chuẩn luôn (hàng JTTA đàng hoàng)

Bình luận từ Facebook