Toàn quốc Bán DHS H8

Proximang

Đại Uý
hi hi, nói thay thì hơi phũ mà gọi là muốn nâng cấp :D hay hơn. trong đoạn pr sp của dhs có đoạn dhs nó kêu là H8 khắc phục hầu hết các lỗi đánh hỏng bóng mà người chơi phong trào H3 gặp phải :D em thấy với em nó đúng phết

Chắc do topsheet nó mềm hơn, ôm banh hơn thằng H3 thường, sponge đàn hồi hơn nên tránh dc cái lỗi tụt bậy, nhưng H3 mà tune max tầm này thì banh đi rất dã man và khó tụt lắm :cool: có điều phải chơi cốt cứng mới ngon.

Proximang

Đại Uý
hì em nghĩ tương lai gần kiếm 41 là khó bác ạ. em cũng đánh vis với em H8 40 thấy ổn mà, bác lại giống ông cá chê nó mềm hơn kỳ vọng à ?

Không bác, đánh thì cũng vừa tay, nhưng mình thích cứng hơn tầm 1-2 độ tune cho nó căng cái mặt ra đánh nó vẫn thích hơn, giờ miếng này mà tune là nó mềm mất mấy độ. :(

langngoi

Đại Tá
Không bác, đánh thì cũng vừa tay, nhưng mình thích cứng hơn tầm 1-2 độ tune cho nó căng cái mặt ra đánh nó vẫn thích hơn, giờ miếng này mà tune là nó mềm mất mấy độ. :(
Hì DHS nó bẩu H8 giải quyết vụ H3 + Neo rùi mà bác. tuned chi nữa ạ? nếu bác thích căng căng, thì khi dán mặt, bác dính 1 đầu mặt vào cốt rồi đằn con lăn mạnh hết cỡ, sau đó thì lấy chồng sách vở độ 0.5 kg đặt lên vài cho nó khỏi bong keo, là căng đét mà, nhưng như vậy thì hơi chóng hỏng mút

Proximang

Đại Uý
Hì DHS nó bẩu H8 giải quyết vụ H3 + Neo rùi mà bác. tuned chi nữa ạ? nếu bác thích căng căng, thì khi dán mặt, bác dính 1 đầu mặt vào cốt rồi đằn con lăn mạnh hết cỡ, sau đó thì lấy chồng sách vở độ 0.5 kg đặt lên vài cho nó khỏi bong keo, là căng đét mà, nhưng như vậy thì hơi chóng hỏng mút

Làm thế còn mau hỏng mút hơn tune nhé, ko nên cưỡng ép kiểu đó...phải cho em nó xơi dầu rồi tự ưỡn cong lên...da căng ra mới đẹp chén mới ngon.:D

langngoi

Đại Tá
Làm thế còn mau hỏng mút hơn tune nhé, ko nên cưỡng ép kiểu đó...phải cho em nó xơi dầu rồi tự ưỡn cong lên...da căng ra mới đẹp chén mới ngon.:D
hì hì em abc thế thôi, chứ em đánh ko tuned, nên cứ chọn em vừa tầm để chén cho lành :) đánh cho đơn giản bác ạ

docmaorg

Đại Tá
cốt jun có xài đc mặt này không hả bác, và mặt này so với ten 05 cái nào cứng hơn ạ @@, mặt này có mềm không ạ, tại e ko chơi đc mặt cứng lắm!
Jun mình chưa thử nhưng với SuperJun thì mình thử rồi. Đánh H8 ngon nhưng đánh H3 market tuned Long booster thì ngon và ngọt luôn.

docmaorg

Đại Tá
Chắc do topsheet nó mềm hơn, ôm banh hơn thằng H3 thường, sponge đàn hồi hơn nên tránh dc cái lỗi tụt bậy, nhưng H3 mà tune max tầm này thì banh đi rất dã man và khó tụt lắm :cool: có điều phải chơi cốt cứng mới ngon.

Đang đánh H3 thường tuned Long booster đúng cách với Super Jun thấy rất ngọt ngào. BH đánh T64 cảm giác giật trái ko ngọt bằng VIS nhưng cú đấm trái, kê chặn, tăng lực thì hơn hẳn VIS.

docmaorg

Đại Tá
Với cá nhân mình thì H8 hơn hẳn H3 thường nhưng không thể so sánh với H3 Pro, hay H3 Pro Bluespong, nên để thay thế H3 thì ok chứ, để lựa chọn cùng tầm giá mình vẫn chọn H3 Pro

Last edited:

gachip

Đại Uý
các bác cho e hỏi là nếu mua h3pro có phải tune ko ạ, tại e mù tịt về cái vụ tune này, không hiểu nó là gì luôn ấy ạ @@

Bình luận từ Facebook