BẠN CƯỜNG Ở CLB F7 PHÚ NHUẬN ĐANG RẤT CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA MỌI NGƯỜI!

NTBB

Super Moderators
Vừa mới cách đây 1 phút, một bạn trẻ (xin ẩn danh) đã gọi điện và chuyển khoản ủng hộ 1000k (1 triệu đồng) để giúp e Cường. Thật cảm động! Xin thay mặt Quỹ MRVT và BQT diễn đàn chân thành cảm ơn hảo tâm của "Người tốt bụng ẩn danh" !

Tackebong

Trung Uý
Hồi tháng 4 mới tập đánh bên F7-PN cháu cũng có giao lưu với anh Cường vài set ở đây.
Không biết chiều nay chú Út có chơi ở bên Nguyễn Du ko cháu ghé qua góp 200k ủng hộ anh Cường.

NTBB

Super Moderators
Hồi tháng 4 mới tập đánh bên F7-PN cháu cũng có giao lưu với anh Cường vài set ở đây.
Không biết chiều nay chú Út có chơi ở bên Nguyễn Du ko cháu ghé qua góp 200k ủng hộ anh Cường.
Cảm ơn cháu ! Chiều nay chú có chơi ở ND Q10 đó.

NTBB

Super Moderators
minh ung ho 200k , thu 2 chuyen khoan .
Chân thành cảm ơn hảo tâm của bạn Phương ! Chắc hẳn bạn cũng không hề quen biết bạn Cường nhỉ! Nhưng Bóng Bàn đã đem những người xa lạ nhích lại gần nhau, nhất là khi gặp những tình cảnh éo le cần trợ giúp.

NTBB

Super Moderators
Bạn Lê, giáo viên trường ĐH sư phạm kỹ thuật Thủ Đức gọi điện ủng hộ 200k. Chân thành cảm ơn hảo tâm của Lê nhé.!

NTBB

Super Moderators
Mr. Quý, CLB Nguyễn Công Trứ Đà Lạt, gọi điện ủng hộ giúp em Cường 500k. Xin chân thành cảm ơn hảo tâm của Mr. Quý.!

NTBB

Super Moderators
Chiều nay bạn Lê (tackebong) đã trao tận tay NTBB 200k giúp bạn Cường. Cảm ơn Lê nhiều nhé.

NTBB

Super Moderators
Sáng nay NTBB nhận được chuyển khoản 200k của cô Nh. thành viên CLB Nguyễn Công Trứ, Đà Lạt ủng hộ giúp đỡ em Cường. Xin chân thành cảm ơn tình cảm chia xẻ của cô Nh. !

subin

Đại Tá

Attachments

146.1 KB · Đọc: 0

NTBB

Super Moderators
gui chu hoa don chuyen tien
Cháu chuyển vào tài khoản nào vậy? (chú có 2 TK : Vietinbank và Agribank). Hóa đơn cháu chụp chú không nhìn thấy gì cả. Đến hôm nay Agribank vẫn chưa có thông báo nào về khoản tiền chuyển vào từ ngày mồng 4/8 đến nay (khoản chuyển gần nhất là ... lương, hì).
Còn Vietinbank báo có tk 711A52387563 chuyển 200k (mới cách đây vài phút).

subin

Đại Tá
Cháu chuyển vào tài khoản nào vậy? (chú có 2 TK : Vietinbank và Agribank). Hóa đơn cháu chụp chú không nhìn thấy gì cả. Đến hôm nay Agribank vẫn chưa có thông báo nào về khoản tiền chuyển vào từ ngày mồng 4/8 đến nay (khoản chuyển gần nhất là ... lương, hì).
Còn Vietinbank báo có tk 711A52387563 chuyển 200k (mới cách đây vài phút).
cháu chuyển ngày 7/8 vào ngân hàng Agribank

Attachments

• chu ut.jpg
    chu ut.jpg
    335 KB · Đọc: 0
  • chu ut.jpg
    chu ut.jpg
    335 KB · Đọc: 0

NTBB

Super Moderators
Mình mới về SG. Gọi cho cô Vân chơi BB cùng nhóm với nhau ở F7 PN để hỏi thăm thì cô Vân cho biết Cường đang điều trị tại Bệnh viện truyền máu huyết học ở đường Phạm Viết Chánh, Q1, TPHCM. Cường đã bắt đầu được vào hóa chất để trị bệnh.
ACE CLB đã ủng hộ đợt đầu được hơn 10 triệu để giúp bạn Cường. Chắc chắn chi phí chữa trị của trường hợp Cường là rất lớn, những sự trợ giúp của ace bạn bè có lẽ mang tình cảm động viên tinh thần và động viên cho Cường là nhiều hơn. Hy vọng Cường sẽ còn nhận được những sự động viên tích cực từ cộng đồng những người cùng đam mê BB.
Mình dự định đợt quyên góp giúp em Cường sẽ sơ kết vào cuối tuần sau (17/8). Rất mong nhận được nhiều tình cảm của ACE dành cho bạn Cường !

NTBB

Super Moderators
Chiều tối nay, NTBB đã nhận trực tiếp từ bạn Tùng (subin) 200k bạn ấy ủng hộ giúp bạn Cường. 2 chú cháu còn giao lưu BB với nhau 1 trận và dợt bóng với nhau một lúc.
Cảm ơn cháu Tùng !

Bình luận từ Facebook