Bán cốt Xiom Stradivarius like new

hstungvta43

Trung Sỹ
nếu chủ thớt có ý định bán cốt thì nên bóc mặt e nó ra chụp hình thì mới nhanh đi được, uppppppppppppppppppppppppppp

dung.vima

Moderator
Ở dưới chỗ mình có 1 em sinh viên đánh rất cưng nhưng khả năng eo hẹp nên hiện đang đánh song ngư.
Mình xin mạn phép trả em này 900k. Ok mình sẽ hỗ trợ em nó lấy em này cho bạn !

Tuancoi

Thượng Sỹ
Ở dưới chỗ mình có 1 em sinh viên đánh rất cưng nhưng khả năng eo hẹp nên hiện đang đánh song ngư.
Mình xin mạn phép trả em này 900k. Ok mình sẽ hỗ trợ em nó lấy em này cho bạn !

uppppppppppppppppp giá 900k là khá hợp lý rồi

Tung hứng ghê quá 2 đại ca ơi =)))))))))))))))))))). Em lấy về cho thằng e ở clb nhé ;))

dung.vima

Moderator
Srr bác chủ topic, mình không có ý dìm hàng. Thằng ku em mình ở CLB nó chỉ có thể mua vợt trong tầm 800k đổ về. 900k là mình phải hỗ trợ nó thêm 100k rồi.
Up giúp bác .
Chúc bác mau bán được hàng !

Tuancoi

Thượng Sỹ
Srr bác chủ topic, mình không có ý dìm hàng. Thằng ku em mình ở CLB nó chỉ có thể mua vợt trong tầm 800k đổ về. 900k là mình phải hỗ trợ nó thêm 100k rồi.
Up giúp bác .
Chúc bác mau bán được hàng !

Em lấy rồi anh trai ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Cốt đẹp quá =))

dung.vima

Moderator
Em lấy rồi anh trai ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Cốt đẹp quá =))

Chú lấy thì a đoán cũng vài hôm lại tiễn em nó đi như Feruku thôi. Em này "liễu yếu đào tơ" không phù hợp với bàn tay "bạo lực" của chú đâu :))

Tuancoi

Thượng Sỹ
Chú lấy thì a đoán cũng vài hôm lại tiễn em nó đi như Feruku thôi. Em này "liễu yếu đào tơ" không phù hợp với bàn tay "bạo lực" của chú đâu :))
Cũng k biết thế nào anh ạ :)) Cứ khuân về đã. Mai GA của em lại lên đường.................Loạn kiếm pháp

Bình luận từ Facebook