Bán cốt vợt Nittaku Violin ST cực đẹp, giá cũng đẹp.

Kimi_MBA

Binh Nhất
ở Hà Nội để gặp không bạn?, mình muốn xem nhưng ở HN thì ok. ngoại tình thì ngại lắm.
cho số máy đi.
mình là 0996164226

Cốt đời đầu, chất gỗ rất già, đẹp, không trầy xước sứt mẻ. Mới khoảng 98% ~ 99%.
Tốc độ trung bình khá, feeling tuyệt vời, là 1 trong những cốt tuyệt phẩm của dòng thuần gỗ.
Nay thanh lý lại với giá 1750k bao ship, mình nợ hình up sau.

vanuc

Đại Tá
Cốt đời đầu, chất gỗ rất già, đẹp, không trầy xước sứt mẻ. Mới khoảng 98% ~ 99%.
Tốc độ trung bình khá, feeling tuyệt vời, là 1 trong những cốt tuyệt phẩm của dòng thuần gỗ.
Nay thanh lý lại với giá 1750k bao ship.
Link tham khảo:
http://bongban.asia/home/index.php?...tegory_id=52&option=com_virtuemart&Itemid=141

Quá đẹp, cây này chơi với mặt Tàu thì OK...................

doantronghoan

Trung Tá
E này tốc độ kém hơn Auscoutic nhưng kiểm soát tốt hơn đúng ko A Tuấn.
Độ tương thích với mặt tàu chắc chỉ kém hơn 1 chút.
E mua hộ vợt mà chưa chơi bao giờ nên hơi runnnnnnnnnnnnnnnnn!

tuanledragon

Trung Uý
E này tốc độ kém hơn Auscoutic nhưng kiểm soát tốt hơn đúng ko A Tuấn.
Độ tương thích với mặt tàu chắc chỉ kém hơn 1 chút.
E mua hộ vợt mà chưa chơi bao giờ nên hơi runnnnnnnnnnnnnnnnn!

Mình đã chơi cả 2 cây nên có cảm giác thế này:
Về tốc độ thì tương đương. Cây Acoustic cảm giác mềm hơn, ít rung hơn. Khi giật bóng thì độ vòng cung thấp hơn.
Cây Violin thì cứng hơn nhưng rung hơn, độ vòng cung cao hơn nên giật bóng an toàn hơn. Vì vậy Violin hợp với mút Tension từ mềm đến trung bình còn Acoustic hợp với mặt Tàu hơn do mặt đặc tính mặt Tàu cứng hơn và độ vòng cung cao hơn.

Nói chung đây là 2 cây vợt hay của Nittaku. Chính vì vậy cả 2 cây này có giá đắt hơn mấy cây có carbon và sợi tổng hợp mặc dù là cốt thuần gỗ.

ping80

Trung Uý
Cây này gỗ có đẹp như cây Acoustic anh bán cho em trước đây không anh ?
Chả lẽ múc em này về để ngắm vì cũng có chút kỉ niệm với anh/em nhà Nittaku hihi :)

ping80

Trung Uý
Cây này gỗ có đẹp như cây Acoustic anh bán cho em trước đây không anh ?
Chả lẽ múc em này về để ngắm vì cũng có chút kỉ niệm với anh/em nhà Nittaku hihi :)

tuanledragon

Trung Uý
2 cây gỗ khác nhau mà em.

Acoutic là limba, hơi mềm.
Violin là white ash, hơi cứng. Vân gỗ của violin đẹp hơn acoustic nhiều.

Em lấy đi, cây này đánh ngon lắm vì là đời đầu tem to chứ không phải đời sau này tem lục giác.
Nếu để sưu tầm cũng tuyệt vì đẹp không tì vết.

ping80

Trung Uý
2 cây gỗ khác nhau mà em.

Acoutic là limba, hơi mềm.
Violin là white ash, hơi cứng. Vân gỗ của violin đẹp hơn acoustic nhiều.

Em lấy đi, cây này đánh ngon lắm vì là đời đầu tem to chứ không phải đời sau này tem lục giác.
Nếu để sưu tầm cũng tuyệt vì đẹp không tì vết.

Bác cho em đặt gạch cây này vậy, em đang ở BN, chiều tối mai em sang HN tạt qua Sài Đồng rồi lấy luôn anh nhé.

tenor89

Thượng Sỹ
Đã bán. Close topic. Thank all of you!

e thấy avatar bác có cây JUN miụtani.k biết bác có ý định bán ko,e quan tâm em này. vì k thấy bác để lại đt nên có gì bác phản hồi 0976139129 cho e nhé,đã gửi tin nhắn vào inbox của bác.

Bình luận từ Facebook