Bán cốt vợt Butterfly Jun Mizutani ZLC giá 4 triệu

duc2507

Binh Nhì
Tình hình là e muốn bán vợt này tình trạng mới tinh 100% lấy trực tiếp từ nhật về. E định mua để tặng bố, nhưng bố e ko dùng vì thích moonbean… chưa dùng ngày này, chưa vào keo lần nào… E để giá là 4 triệu có thương lượng…
Sđt: 0983606706 mình tên Đức. Mình tuy nick mới nhưng cũng đã từng bán ở diễn đàn 2 con darker L.P.S và một e malong3 … ngoài ra mình cũng chơi máy ảnh… có trao đổi trên mấy diễn đàn máy ảnh chưa bao giờ có vấn đề gì, các bạn cứ search số điện thoại trên google để yên tâm. Mình bán tại nhà nhé :)
Cảm ơn mọi người đã đọc

xenu

Trung Uý
Up ủng hộ chủ thớt,hic,thèm mà chưa có điều kiện múc. Góp ý: bạn nên đặt lại tên của thớt theo đúng yêu cầu của mục Rao vặt.

tosiosHD

Đại Tá
Hình như bạn Đức này là bác sỹ đúng ko? Nếu đúng thì mình đã từng ham hố cây LPS của bạn lắm! Haha!

duc2507

Binh Nhì
:)) dạo này có rứt nhiều anh gọi điện thoại hỏi con L.P.S của e nhé… ko biết tin đồn giang hồ từ đâu… :'( … các a ý nhiệt tình quá thành ra e fai đào sâu khắp các shop ở bên đông nam á này vì chót hứa e sẽ để ý nhờ tìm hộ… cơ mà con đấy quá hiếm vẫn tịt tosios hd a :'(

tosiosHD

Đại Tá
:)) dạo này có rứt nhiều anh gọi điện thoại hỏi con L.P.S của e nhé… ko biết tin đồn giang hồ từ đâu… :'( … các a ý nhiệt tình quá thành ra e fai đào sâu khắp các shop ở bên đông nam á này vì chót hứa e sẽ để ý nhờ tìm hộ… cơ mà con đấy quá hiếm vẫn tịt tosios hd a :'(
+ Haha. LPS ngày trước rất HOT. Cây của bạn có phải ngày trước mua ở Indonexia ko?

Khoitran2012

Thượng Sỹ
bác là thành viên máy ảnh chắc tay nghề cũng cao nhỉ.....:), cho mấy tấm ảnh nghệ thuật là em nó bay trong vòng vài nốt nhạc ngay....o_O

phungducthang

Đại Tá
Các bác thông cảm, nó phải đợi con Nikon Df về thì mới có máy chụp ạ :D
Thôi, chụp điện thoại hoặc máy ảnh 5~7 chấm gì đó là vừa, chứ chụp máy xịn gặp mạng cùi chờ load ảnh lâu chết mẹ. Hơn nữa dùng máy ảnh cao cấp bao nhiêu mụn trứng cá nổi rõ lên hết lại bị chê...

nanakizhang

Đại Tá
bác chủ giảm xuống 3,8tr rồi. Sao không cập nhật thông tin lên trang đầu và tên topic để mọi người theo dõi vậy bác.

duc2507

Binh Nhì
Xin lỗi mọi ng… e đi công tác ko ở Hà nội nên không biết mọi ng comment, cứ nghĩ bán cũng khó thế nên e lười vào diễn đàn :d… khổ nỗi e đi chụp gái thì đc, vì nó còn ưỡn ẹo đc… bắt e chụp cái cứng cứng dài dai này khó quá :v … E vừa nhận gạch của một bác rồi

thaiduc_phar

Thượng Sỹ
Xin lỗi mọi ng… e đi công tác ko ở Hà nội nên không biết mọi ng comment, cứ nghĩ bán cũng khó thế nên e lười vào diễn đàn :d… khổ nỗi e đi chụp gái thì đc, vì nó còn ưỡn ẹo đc… bắt e chụp cái cứng cứng dài dai này khó quá :v … E vừa nhận gạch của một bác rồi
Thì mới gọi cho bác đó

Bình luận từ Facebook