Bán cốt Rosewood NCT V cán AN

ngocanhk36cntt

Trung Uý
Có cây rosewood NCT V không chơi nữa nên mang ra bán bác nào cần thì pm em nhé. Cốt mẻ một chút viền trước bọc dây chuyền nước nên vẫn đẹp nguyên ngoài vết kia ra thì ko mop mép gì hết ai. Còn cả hộp các bác nhé em ở phúc yên.
Giá cho ra đi là 1tr6
Ai có nhu cầu call 0982729304

thethao

Đại Tá
Rất tiếc bạn ở xa quá, nếu ko có thể giao lưu với cây XO mình thử xem thế nào, hihi, up dùm chủ thớt 1 cây cốt hay.........

Piing poong

Thiếu Uý
Ko xót e nó sứt thì chiều mai vào nhà văn hóa thị xã Phúc yên giao lưu? Rồi khuân e nó dzồi - Bác giữ thế nào mà để e nó sứt to thía ;( ;) Bia

traicauvong_bg

Đại Tá
Ko xót e nó sứt thì chiều mai vào nhà văn hóa thị xã Phúc yên giao lưu? Rồi khuân e nó dzồi - Bác giữ thế nào mà để e nó sứt to thía ;( ;) Bia

trời đất e khâm phục bác quá. tàng trữ nhiều đao kiếm quá là âm khí nặng lắm đấy a hạnh ơi hehehe

Piing poong

Thiếu Uý
Cao thủ hàng đầu là Globe? Speedy? Hàng vài trăm cốt quý! Mấy cao thủ khác Binhlt? Mềnh có chục cái vợt cũ ăn thua giề ;) Bia

traicauvong_bg

Đại Tá
chắc cũng phải đầu tuần sau e mới đc uống thử rượu XO của bác nhỉ. con darker của e chỉ chê mỗi cái là nó ko rung thôi.chứ ko chê đc điểm j a ah

traicauvong_bg

Đại Tá
e chờ lâu quá a ah.nên e đã mua darker chơi cũng ổn nhưng e chỉ chê cái là e nó hơi dày và ít rung a ah. hnay e gửi cốt lên vĩnh phúc để trao đổi test thử với XO của a Hạnh pingpong rồi a ah. thử cảm giác stiga xem nó thế nào

ngocanhk36cntt

Trung Uý
vâng sót lắm bác ạ đang chơi con bé bên ngoài mở cửa ra thế là như vậy luôn. Tiếc quá mai em học muộn quá không ra đc rồi hic hic

huydas

Đại Tá
hì hì vì đợt trc em bán cây schlager mấy ae có chém gió về cái avanta anh ạ.hì

Vậy à...thảo nào...hì...mình rất thích cây này vì xuxin cũng sử dụng..
môĩ tội mình vừa lấy amultar rồi...up cho bạn....nhanh bay nào.........

ngocanhk36cntt

Trung Uý
Vậy à...thảo nào...hì...mình rất thích cây này vì xuxin cũng sử dụng..
môĩ tội mình vừa lấy amultar rồi...up cho bạn....nhanh bay nào.........
cây này thích họp cho bác nào đánh mặt tàu em đánh cây này vs xiom 4 pro cũng phê lắm. Cũng thích amt nhưng sưa mua xịt vài em giờ thi giá cao quá ko mua đc nữa mà thấy mấy cây xiom giờ đánh cảm giác cũng tương tự amt ^^

huydas

Đại Tá
cây này thích họp cho bác nào đánh mặt tàu em đánh cây này vs xiom 4 pro cũng phê lắm. Cũng thích amt nhưng sưa mua xịt vài em giờ thi giá cao quá ko mua đc nữa mà thấy mấy cây xiom giờ đánh cảm giác cũng tương tự amt ^^

xiom thì có cảm giác như amultart nhưng tốc độ thì k thể bằng amultar được..nhưng dẫu sao vẫn là sự lựa chọn đúng đắn và hợp lý
Up cho chủ thớt nào.........cây này rất thích hợp cho zơ công...uppppp.......

Bình luận từ Facebook