bán cốt butterfly........

hungtv2002

Đại Tá
Mịe, mua bán cái vợt thì rút rít mãi....đi royal có tí thì mất mấy củ mà chẳng ra cái cẹc gì, mua vé vào khu vui chơi thì bé tí tẹo, vé thì đắt mà éo có gì,...ăn uống cũng như conkẹk..... Up phát nào mai làm cái thớt nữa

meoluoitmb

Đại Tá
Em thân yêu, để đỡ tốn nhiều thời gian và quan trọng nhất là được việc mình đang dự định làm thì anh khuyên em nên fix cây này xuống nữa đi em à..

hungtv2002

Đại Tá
thanks bác.... thui không dự định nữa bác.... giờ úp chỉ là một phần tất yếu khi lên diễn đàn thoai...
Em thân yêu, để đỡ tốn nhiều thời gian và quan trọng nhất là được việc mình đang dự định làm thì anh khuyên em nên fix cây này xuống nữa đi em à..

hiepkhach1684

Binh Nhì
Omega V tour

900.000 VND

Khuyến mãi đặc biệt : Tặng 01 hộp bóng Champion Profesinal 3 sao trị giá 170.000 đồng khi mua 01 mặt Omega V tour
đây hàng khuyến mại đây. đẹp thì bác đến mua lấy 10 mặt mà chơi dần. dạo này bác không có việc à mà quôcte tui nhỉ. chúc mừng bác 23 ly cafe.

hungtv2002

Đại Tá
anh quote lấy bài giống chú đó....heeeeeeeeeeeeeeee..... khi nào anh fix giá thật rẻ sẽ nghĩ xem rút lại lời nói với chú để chú có cơ hội nha...............thông cảm giờ thì chưa cần bán...........
Omega V tour

900.000 VND

Khuyến mãi đặc biệt : Tặng 01 hộp bóng Champion Profesinal 3 sao trị giá 170.000 đồng khi mua 01 mặt Omega V tour
đây hàng khuyến mại đây. đẹp thì bác đến mua lấy 10 mặt mà chơi dần. dạo này bác không có việc à mà quôcte tui nhỉ. chúc mừng bác 23 ly cafe.

hiepkhach1684

Binh Nhì
anh quote lấy bài giống chú đó....heeeeeeeeeeeeeeee..... khi nào anh fix giá thật rẻ sẽ nghĩ xem rút lại lời nói với chú để chú có cơ hội nha...............thông cảm giờ thì chưa cần bán...........
vợt của bác nói thật là không kết vì nó quá nhẹ . tiêu chuẩn là phải 85g đằng này của bác có 75g thì phải. quá nhẹ sẽ phản tác dụng. nếu bác bán cây star nào ngon có khi lại mua.( với điều kiện như bác nói là: khi nào rút lại lời nói với em) heheh còn hàng khuyến mại 3 quả bóng vip đấy bác đại gia thì mua nhiều về mà dùng dần không hết km thì lại thiệt.

Bình luận từ Facebook