Toàn quốc Bán cốt Butterfly Jun Mizutani super zlc ST 99%

Trainee

Đại Tá
hahahah, bua gio cung danh duoc 1 buoi, cung khong co thoi gian choi. hehe, ma thay em nay thich thich nen vay thoi. Chu de gianh do qua tet choi ngon ma.
Chưa chắc anh chơi Super Jun đã thích bằng Garaydia ZLC đâu anh. Có lẽ trước sau em cũng sắm lại 1 cây có tốc độ cao mà vẫn kiếm soát tốt cỡ Garaydia ZLC. Nên anh có ý định cho nó ra đi thì cứ ới em trước phát! :)
Mà nếu cây của anh chưa vào keo, anh xem vào nhẹ keo nó đi cho sạch sẽ, sau này có để lại cho ai nó cũng nhanh có cảm tình hơn! :D

Hoang Nhut

Đại Tá
Chưa chắc anh chơi Super Jun đã thích bằng Garaydia ZLC đâu anh. Có lẽ trước sau em cũng sắm lại 1 cây có tốc độ cao mà vẫn kiếm soát tốt cỡ Garaydia ZLC. Nên anh có ý định cho nó ra đi thì cứ ới em trước phát! :)
Mà nếu cây của anh chưa vào keo, anh xem vào nhẹ keo nó đi cho sạch sẽ, sau này có để lại cho ai nó cũng nhanh có cảm tình hơn! :D
Unh, dung roi thich vay thoi, cay garay no toc do, nhung no van dam bao kiem soat, chứ không như sar. Dánh cảm thấy cũng sướng tay. Để anh nhờ người vô keo mang cá. Anh đang thích sắm thêm. hehe

Hoang Nhut

Đại Tá
Cuối năm CV em sao rồi, có bận lắm không ?

Bình luận từ Facebook