bán combo sar tem đồng + 2 mặt yasaka mark V !!

trantu

Thượng Sỹ
hoặc là em muốn đổi lấy 1 cốt loại alc hoặc zlc để thử cảm giác ! nếu ai có em có thể thêm tiền cũng được miễn là hợp lý !

NHAN KB

Thượng Sỹ
hoặc là em muốn đổi lấy 1 cốt loại alc hoặc zlc để thử cảm giác ! nếu ai có em có thể thêm tiền cũng được miễn là hợp lý !
.
====================
Mấy ông bạn trung tuổi của mình chỉ bảo lưu hàng cổ điển, nếu bạn đồng ý thì mình mua giúp các ông đó 2 mặt MAKV này là 300k. Nhân ( U 60)

zhang là vis

Đại Uý
cốt này bị chắp vá hơi nhiều bạn ạ.bạn nên điều chỉnh lại giá 1 chút để em nó đi nhanh hơn.vài ý kiến cá nhân của mình thôi nhé.nếu có gì không phải mong bạn bỏ qua cho.hihi.up up up.....

trantu

Thượng Sỹ
cốt em có gạch rùi ạ ! còn 2 mặt thì em không ship ngoài tỉnh đâu vì em còn là học sinh nên ko có tài khoản ạ ! với cả cũng không biết cách thức chuyển !

NHAN KB

Thượng Sỹ
cốt em có gạch rùi ạ ! còn 2 mặt thì em không ship ngoài tỉnh đâu vì em còn là học sinh nên ko có tài khoản ạ ! với cả cũng không biết cách thức chuyển !
============
Cháu ở Tây Hồ, và trường nào , nếu đồng ý bán cho Bác 300k 2 mặt ( bác mua dùm các bác bạn ) thì cứ cho địa chỉ, bác nhờ người lấy hộ trực tiếp , Bác ở Hải Phòng , dễ thôi mà 0313 503 258

Last edited:

trantu

Thượng Sỹ
2 mặt cháu có gạch rồi ạ !!cảm ơn bác đã quan tâm !! còn cốt .... úp cho ngày mới .. hàng vẫn còn .............................................

Last edited:

daotrongtien1

Trung Sỹ
anh tú ơi ! Thi đại học xong rồi à .. nhớ lên trg` đánh vs ông LOng nhé .. bao h rảnh anh len Yên Phụ đánh vs em tý nhé . anh cho e sdt đi có j em liên lạc.
p/s : anh đổi sang cốt gì v. ??

Bình luận từ Facebook