Toàn quốc Ban bao kiem timoboll sprit tem dong

xuanhanh7610

Thượng Sỹ
nhu tieu de e can nhuong lai bao kiem cua e bay lau nay cho ai can.do k con choi bb nua.gia ra di 2tr6 fix nhe cho ai thuc su quan tam.lh 0913766447

Last edited:

Minh_Son

Trung Uý
Cây này nhìn quen quá trước cũng có bác giao cây với vết chàm màu hồng kia có 2tr3 thôi mà. Thớt để giá cao thế này và với dung nhan thế kia chắc sẽ rất khó bay. Vài lời góp ý chân thành...Úp phụ

ngocanhk36cntt

Trung Uý
Chắc ngộ độc câu tem đồng. Mình thấy tem đồng đc giá chỉ có sar vs w.schalager chứ mấy cây tem đòng như tn trc mình đi học mua ship bên nhật về cũng đc cây tem đồng mới 100% =)) cây này chắc 1tr2 nghe còn đc =))

bocau

Đại Tá
người chơi đàn sẽ quý đàn, người chơi bóng bàn sẽ quý vợt! mình xem nó bảo kiếm thì nó là bảo kiếm bác ạh! cốt bạn đẹp và ngon!
Đã dùng qua và chia tay 2 em rồi em vẫy cá này là t3, để ngắm thôi cả năm k dám đem ra chiến; sợ em nó hôn bàn thì tiêu đởi cô lựu luôn;

Last edited:

minhdi90

Thượng Sỹ
Nói một câu công bằng thì chất lượng gỗ cây TBS của bác chủ thớt và của bác 729-w6 j đó là tuyệt vời, giá cả không thành vấn đề với những người biết lựa vợt. Tiếc là e ko có tiền thôi:A Up phụ bác chủ, chúc bác đắt hàng:|

729-w6-729

Trung Uý
Nói một câu công bằng thì chất lượng gỗ cây TBS của bác chủ thớt và của bác 729-w6 j đó là tuyệt vời, giá cả không thành vấn đề với những người biết lựa vợt. Tiếc là e ko có tiền thôi:A Up phụ bác chủ, chúc bác đắt hàng:|
cám ơn bác đã động viên, lẽ ra bác cũng nên có 1 vài mỹ từ cho cây TBS của bác bocau cho bác ý đỡ chạnh lòng :D

minhdi90

Thượng Sỹ
cám ơn bác đã động viên, lẽ ra bác cũng nên có 1 vài mỹ từ cho cây TBS của bác bocau cho bác ý đỡ chạnh lòng :D
Thực sự thì cây của bác bồ câu em nghĩ giống hàng dựng hơn, vì gỗ lớp ngoài cùng như vậy không thể thấy ở hàng butter nội địa Nhật:| Có thể hiểu biết của e chưa được toàn diện lắm nhưng em dám đoán lớp với lớp gỗ ngoài cùng như vậy đánh cốt sẽ rất xịt, rung vs mất lực. Không thể êm như các cây ALC thông thường:|

Bình luận từ Facebook