Bán Amutart

hungtv2002

Đại Tá
thời điểm này mua cũng khó, bán cũng không dễ. Vậy vài trăm nữa ko là gì cả, bán cho những người đam mê bogns bàn là thêm một người bạn đấy. Nếu mình có mình cũng bán.
Thía thì bạ thêm 200k nữa đi....đam mê roài thì kg phải xoắn

thienttse60656

Trung Sỹ
thời điểm này mua cũng khó, bán cũng không dễ. Vậy vài trăm nữa ko là gì cả, bán cho những người đam mê bogns bàn là thêm một người bạn đấy. Nếu mình có mình cũng bán.

Cũng chỉ vì cần tiền gấp nên bạn mình tạm gác bóng bàn qua 1 bên nên bán thôi bạn ơi. Chứ còn không thì cũng để lại chơi rồi!
Có thể với bạn vài trăm không sao, nhưng tụi mình chưa làm ra đc tiền, và đang trong giai đoạn khó khăn nên cũng cần ạ!

thoatk

Thượng Tá
Bác nói chuẩn. Bác ấy kêu 2tr8, vậy vài trăm nữa là gì. Thêm 300k nữa là 3tr1 vừa đẹp cả đôi bên :))

đã mua bán thì phải mặc cả, và thường người bán chịu thua (thua vài trăm so với giá đưa ra), người mua chịu thiệt (thiệt là nếu hàng không như mình thấy hoặc đánh không hợp,...)

thienttse60656

Trung Sỹ
đã mua bán thì phải mặc cả, và thường người bán chịu thua (thua vài trăm so với giá đưa ra), người mua chịu thiệt (thiệt là nếu hàng không như mình thấy hoặc đánh không hợp,...)

Ảnh ọt quá rõ ràng, hình sao thì ngoài giống như vậy. Bạn mua lại bạn đánh ko hợp thì vấn đề đó nằm ở do bạn thôi. Bạn phải tìm hiểu kĩ món hàng bạn muốn mua thì bạn mới ko chịu thiệt. còn người bán người ta đã tham khảo đưa ra giá để bán, chứ chẳng phải nói thách để bạn trả giá nữa đâu, cùng lắm bớt cho bạn tiền ship hay tiền cafe thôi, nếu bạn muốn bớt nhiều thì chắc để mình hỏi lại nó rồi để lại giá 3tr5 rồi fix cho bạn vài trăm quá. Thuận mua vừa bán mà bạn :)

Last edited:

thoatk

Thượng Tá
Ok, cứ làm thế đi. Giá càng lên thì hàng càng giá trị. "còn người bán người ta đã tham khảo đưa ra giá để bán" = "còn người mua người ta đã tham khảo đưa ra giá để mua".

hungtv2002

Đại Tá
Ảnh ọt quá rõ ràng, hình sao thì ngoài giống như vậy. Bạn mua lại bạn đánh ko hợp thì vấn đề đó nằm ở do bạn thôi. Bạn phải tìm hiểu kĩ món hàng bạn muốn mua thì bạn mới ko chịu thiệt. còn người bán người ta đã tham khảo đưa ra giá để bán, chứ chẳng phải nói thách để bạn trả giá nữa đâu, cùng lắm bớt cho bạn tiền ship hay tiền cafe thôi, nếu bạn muốn bớt nhiều thì chắc để mình hỏi lại nó rồi để lại giá 3tr5 rồi fix cho bạn vài trăm quá. Thuận mua vừa bán mà bạn :)

Ok, cứ làm thế đi. Giá càng lên thì hàng càng giá trị. "còn người bán người ta đã tham khảo đưa ra giá để bán" = "còn người mua người ta đã tham khảo đưa ra giá để mua".
thuận mua vừa bán không nên đôi co.....tiền nào của đấy thôi....giá này không phải đắt cũng không phải rẻ....chỉ có điều nó được rao bán vào thời điểm này thì hơi khó.....nếu thời điểm trước bay lâu roài.........

victortran

Binh Nhì
giá thế thì chắc up đến năm sau bạn ạ, bạn bán hộ nhg nên thog báo tinh hinh giá cả thị trg cho bạn của bạn.

Mình vừa tậu e Tmb zlc mới bằng con amutart kia mà có 2.6 củ thôi, giá thị trg của nó là 4.450 cao hơn cả amutart có 4.2

Nêu ôg nào đại gia ko quan tam den giá thì đã mua cốt mới. còn Cái hội đã mất côg đi mua cốt cũ nói chug là... khôn vãi chấy bạn ạ :))

Bình luận từ Facebook