BÁC NÀO DÙNG HÀNG P700, P900 CỦA AVX/AVALOX CHO CHÚT CẢM NHẬN

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Mình mới mua cây P900 nhưng chưa biết nên kết hợp với mặt vợt nào ở giá tiền tầm cao, tầm trung và tầm thấp, xin các ace lời khuyên và xin các cao thủ ít dòng cảm nhận về dòng P này. Thanks

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Đầu tư vũ khí mới hả chú? Chân cẳng ổn chưa?
Chân cẳng cũng tàm tạm rồi bác ạ. Dạo ni e đang tu luyện theo bí kíp võ công mới, phần võ công cũ đã bị phế bỏ hoàn toàn, hic. Đang lôi kéo và huấn luyện (theo kiểu bình dân học vụ - người biết nhiều hơn dạy cho người biết ít hơn) cho mấy thằng e trong làng anh ạ. Mong được thọ giáo kiếm pháp của a trong thời gian sớm nhất.

tibha

Thượng Sỹ
e cũng mới chuyển sang e này thấy hơn hẳn e cũ (samsonov carbon) đánh ít hỏng hơn nhưng bóng cũng hiền. Có điều bác lưu ý e nó dễ bị thương lắm đấy

long thủ

Đại Tá
Em gắn bó với P700 vài năm rồi và rất ưng ý vì bóng rất ổn định. Đang muốn lên P900 vì nghe đồn nó đàn hồi cao hơn, P700 hơi cứng

Mình mới mua cây P900 nhưng chưa biết nên kết hợp với mặt vợt nào ở giá tiền tầm cao, tầm trung và tầm thấp, xin các ace lời khuyên và xin các cao thủ ít dòng cảm nhận về dòng P này. Thanks
Mình đang dùng với Venus 2 và Blitz 2010. Cốt vòng cung cao, đàn hồi tốt, rất lý tưởng cho tấn công tầm trung và xa bàn, vì vậy hợp với mặt cứng, xoáy, cắm (Ten 05, Acuda S1, Rakza 7, Blitz 2010, Rakza 9, Bluefire M1). Cốt hợp động tác tấn công dài và mạnh như kiểu Ma Long :)

Bình luận từ Facebook