Bác nao đã chơi qua Long V

club7337

Đại Tá
Thời gian vừa qua thây mọi người nói LongV chơi rất hay, vậy xin hỏi bác nào đã chơi qua em LongV xin cho em ít ảm nhận và một combo đẹp. Thank các bác

traicauvong_bg

Đại Tá
Long 5 bám xoáy tốt, tốc độ, cảm giác rất thuần gỗ, ngoại hình đẹp, trọng lượng hơi nặng. Nếu bạn có lối chơi thiên về một càng thì Long 5 là sự lựa chọn hoàn hảo. Bản thân mình đã dùng Long 5 đc 3 tháng nhưng do muốn hoàn thiện cà muốn hướng đến lối chơi đều 2 càng nên đã chuyển sang zjk alc. Ah đấy là mình dùng mặt tàu đấy nhé . Còn mặt nhật đức thì có nhiều sự lựa chon hơn . Cá nhân mình có ý kiến nếu chơi mặt tàu thì hãy nghĩ đến cốt tàu.

club7337

Đại Tá
Long 5 bám xoáy tốt, tốc độ, cảm giác rất thuần gỗ, ngoại hình đẹp, trọng lượng hơi nặng. Nếu bạn có lối chơi thiên về một càng thì Long 5 là sự lựa chọn hoàn hảo. Bản thân mình đã dùng Long 5 đc 3 tháng nhưng do muốn hoàn thiện cà muốn hướng đến lối chơi đều 2 càng nên đã chuyển sang zjk alc. Ah đấy là mình dùng mặt tàu đấy nhé . Còn mặt nhật đức thì có nhiều sự lựa chon hơn . Cá nhân mình có ý kiến nếu chơi mặt tàu thì hãy nghĩ đến cốt tàu.
Cảm ơn bạn! Hiện tại mình đang đánh King3 và Long3 với Fh H3 neo Bh TG3 , Ten64 thấy cũng ổn, vừa rồi thấy LongV có vẻ hay nên muốn thử chút cảm giác bạn ạ.

mouse

Đại Uý
Mình thấy malong thấy đánh 2 càng mà bạn, chủ thớt mua hết về chơi, đánh không ổn thì share lại anh em chơi. Hihi

traicauvong_bg

Đại Tá
nói đánh 1 càng chơi Long V nghe hài quá, tụi CNT h toàn 2 càng đó chứ???
Mình là dân nghiệp dư mà bác. Chia sẻ quan điểm cá nhân thôi. Chứ tụi CNT nó cầm vợt gì mà chẳng chơi đc 2 càng. Vì dùng qua rồi, có thể trình e thấp thấy bh nó ko hay bằng loại cán cầm kiểu Vis hay Zjk alc nên chia sẻ thêm cho a e thôi.

traicauvong_bg

Đại Tá
Trong mấy cao thủ TQ mình thấy có Ma Long là đang chơi W997 special, Hao shuai gì đo hình như là Long 3, fang bo cũng dùng vợt giống Long 5 , shang kun trc dùng Long 2 mấy giải gân đây chuyển sang tmb spirit rồi

archer

Đại Tá
Bác chán Long V đưa e test với :D

club7337

Đại Tá
Cảm ơn các bác đã chia sẻ, vấn đề không hót nhưng rất đáng để quan tâm, em là fan hâm mộ của Mã Long nên muốn trải nghiệm những gì mà thần tượng đã qua. Tuy nhiên các bác nói đến Vis thì quả thật em không thể có ý kiến đc. Tại sao ư bởi ZJK chơi quá hay và tạo đc đột biến trong lối đánh. Bác nào thấy cái hay cái đẹp của Long V thì cho em cảm nhận với, em đang lăn tăn mua mới hay cũ để các bác ạ

Bình luận từ Facebook