Bản tin Đội Leoviz Hỏa Châu B, C, D

xosothudo

Thượng Sỹ
Tin nhanh:\
Hôm nay trên sân nhà Đại Long đội Leoviz D đã giành chiến thắng 6-3 trước đội Bách Khoa Sport. Chúc mừng chiến thắng đội D, tiếp sức cùng đội C nào

Chúc mừng các Chym Non của Thắng FT??????ec ec ec.đầu năm chú Thắng mừng tuổi cho anh 50k.năm nay anh đỏ quá,oánh toàn được thôi

Seu

Trung Sỹ
Trên sân khách đội Leoviz C đã giành chiến thắng 6-3 trước đội Huy Hoàng.
Đội Leoviz B cố lên nào? Hãy tiếp bước cùng đội C và D

giatdungdung_1508

Trung Sỹ

hn đáng ra đội thắng đậm hơn nhưng e với a hưng đốt 2 trận do coi thường đối thủ đây cũng là bài học phải rút kinh nghiệm cho các vòng sau ....

ping80

Trung Uý

Hôm nay ở BN nên không xem được anh em C thi đấu,có bản chụp up lên chưa Hưng anh muốn xem kết quả các trận .

Seu

Trung Sỹ
Hôm nay ở BN nên không xem được anh em C thi đấu,có bản chụp up lên chưa Hưng anh muốn xem kết quả các trận .
Em không có bản chụp nhưng nhớ chi tiết các trận:
Trận 1 Lâm : Hoàng ( Leoviz)::------------------1-3
Trận 2 Huy : Trung--------------------------------2-3
Trận 3 Thảo+ Đức: Trung+ Sếu 2-3
Trận 4 Đức : Sếu-----------------------------------0-3
Trận 5 Thảo : Dũng--------------------------------2-3
Trận 6 Lâm+ Huy: Hoàng+ DŨng---------------3-2
Trận 7 Lâm: Trung --------------0-3
Trận 8 Huy: Sếu------------------------------------3-0
Trận 9 Đức: Hoàng ---------------------------3-1
Chung cuộc: 3-6
Đội bạn rất kiên cường sau khi bị dẫn 0-5 trước

Minh_B

Trung Sỹ
Vòng này lại có người thay thế thần đèn Trung Tỉnh Đội rồi ..... Hiiiiiiiiiiiiiiiii
Chúc mừng đội C , chúc mừng anh Trung ( Hôm nào qua alo em đãi bún chả nhé )

Seu

Trung Sỹ
Vòng này lại có người thay thế thần đèn Trung Tỉnh Đội rồi ..... Hiiiiiiiiiiiiiiiii
Đính chính là e vẫn hoàn thành 1.5 trận mang về chiến thắng cho đội nhé. Nên từ thần đèn vẫn mang tên người ấy .Haha

luuthangctm

Đại Tá

Đợt này em phong độ cao, toàn đối thủ khoai nhưng em không thua trận nào cả. he...he

Hôm trước thấy bảo anh Minh hay lắm, 4 quả không biết đã tự tin chưa nhỉ?

Seu

Trung Sỹ
Đợt này em phong độ cao, toàn đối thủ khoai nhưng em không thua trận nào cả. he...he

Anh Minh đang vui đấy ông à, hôm qua vừa cho hàng xóm cái điện thoại, hôm nay định lên đời nhưng chưa biết loại gì? Ông xem có bán con ịp không nhỉ?

xosothudo

Thượng Sỹ
Anh Minh đang vui đấy ông à, hôm qua vừa cho hàng xóm cái điện thoại, hôm nay định lên đời nhưng chưa biết loại gì? Ông xem có bán con ịp không nhỉ?

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

xosothudo

Thượng Sỹ

Đang hay lắm hả FT 3 phát có chịu nổi anh không hay lai tên là nộp,.Hôm nào kéo đội D vào làm trận giao lưu 50 beer với lakhe đi em????????????

Minh_B

Trung Sỹ

Linh tinh nào , lúc nào anh chả hay đâu chỉ có hôm trước đâu ! Cái giọng này thì lại nện cho một trận mới chừa được . thèm Bia

Seu

Trung Sỹ
Chú Hoàng chém gió vừa khai trương trở lại quán Cafe ở Văn Quán. Anh em có dịp qua khu vực này nhớ vào ủng hộ em nó nhé

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Chú Hoàng chém gió vừa khai trương trở lại quán Cafe ở Văn Quán. Anh em có dịp qua khu vực này nhớ vào ủng hộ em nó nhé

thank đại ca quảng cáo giúp em . dc quán em là 18a tt3 đô thị văn quán gần cổng trường văn yên cấp 2 và cách sân bóng văn quán 100m đi vào cafe tím các bác ak......

Bình luận từ Facebook