Asics dựng - MỚI Update 5-5-2016

lamtq

Đại Tá
xong

Attachments

813.7 KB · Đọc: 0
Last edited:

lamtq

Đại Tá
Size 42.5 giá yêu
Ace cần inbõx có giá tốtView attachment 72385View attachment 72386 View attachment 72387
giày của tớ ae mang thoải mái năm đầu chạy nhảy bét tè lè nhè đảm bảo ko bung nhé.
AE ở xa thì ko bjt thế nào chứ ở gần, sau 1 năm giày cứ chưa mòn hết đế, còn sử dụng đc mà bị bung keo, chỉ mang lại tớ mời cafe, dán keo may lại miễn cmn phí nhóe:D

haidang

Đại Uý
@ mua xong mang đánh thử có nhận xết như sau, đề nghị chủ thớt nghe rõ rút kinh nghiệm:
1. Cảm giác mang vào khi chiến do ở "dưới" sướng quá ( êm chân) nên ở "trên" không thể kiểm soát đc khiến nhanh đầu hàng. Kết quả toàn thua.
2. Đề nghị chủ thớt giảm giá 50k tiền thua độ, 50k tổn thất tinh thần.
3. Anh em mua sau nhớ rút kinh nghiệm, chứ lâm vào cảnh " dưới sướng quá trên mất kiểm soát " như e khổ đấy.

diamond

Trung Uý
@ mua xong mang đánh thử có nhận xết như sau, đề nghị chủ thớt nghe rõ rút kinh nghiệm:
1. Cảm giác mang vào khi chiến do ở "dưới" sướng quá ( êm chân) nên ở "trên" không thể kiểm soát đc khiến nhanh đầu hàng. Kết quả toàn thua.
3. Anh em mua sau nhớ rút kinh nghiệm, chứ lâm vào cảnh " dưới sướng quá trên mất kiểm soát " như e khổ đấy.
Mình mua về oánh thắng luôn 2 trận, chắc tại bác hơi đen... ak ak

lamtq

Đại Tá
Vay la bi tình trang theo cach goi khoa hoc la: xuat tinh tho.

Bình luận từ Facebook