ASIAN GAMES 2014 INCHEON- TABLE TENNIS

hungtv2002

Đại Tá
Nếu dùng android thì cài blackmart.apk vào. Cái này store cực nhiều phần mềm và cập nhật rất sớm. Đặc biệt hơn có cả các phần mềm trả phí mà mình kg phải trả. Nếu có blackmart rồi thì tìm theo từ khóa world live tv streaming là có ngay. Còn google store thì tìm từ khóa world live tv chanel. Sáng mai 8h bắt đầu bán kết đơn nam.

windq_hp

Thượng Sỹ
Fukuhara đánh hay quá, phá hết lối chơi của Dinh Ninh rồi, dồn DN vào thế đôi công ko cho giật, chiến thuật của HLV Nhật Bản rất chính xác, đôi công quá hay, điểm rơi quá hiểm, Dinh Ninh nhiều lần bị mất bộ. Thua là điều dễ hiểu. Nhưng vẫn là thất bại quá cay đắng của đương kim vô địch thế giới.

Leomiusokul

Trung Sỹ
Fukuhara đánh hay quá, phá hết lối chơi của Dinh Ninh rồi, dồn DN vào thế đôi công ko cho giật, chiến thuật của HLV Nhật Bản rất chính xác, đôi công quá hay, điểm rơi quá hiểm, Dinh Ninh nhiều lần bị mất bộ. Thua là điều dễ hiểu. Nhưng vẫn là thất bại quá cay đắng của đương kim vô địch thế giới.
Đương kim vô địch k phải Ding ning bác ạ

hungtv2002

Đại Tá
cáp quang 15mb bác ợ, bác thử cài cái của tui rồi so sánh thì biết
Hik. Vậy fai xem cấu hình máy đt của bác. Cái của e xem cả chiều nay nét tưng kg giật tí nào. Cái của bác thì kg cần cài đâu xem bằng web là được rồi, e đã dùng nó trước khi cài pm này. Nhưng đến giờ live nó kg nét lắm và vẫn bị giật.

bachikho

Đại Tá
khổ, bác xem web ko ngon bằng cái app tui đưa đâu, tui cài cả 2 thấy của tui mượt hơn, ko phải đường truyền hay cấu hình máy đâu, bác cứ thử coi

Last edited:

Bình luận từ Facebook