TIBHAR Việt Nam Áo Tibhar Samsonov mới về!

tibhar_vn

Thượng Tá
Cho mình hỏi chiếc áo màu xanh TibHar ở trên giá bao nhiu? Chất liệu áo như thế nào ạ? Mình ở Hà Nội có được vận chuyển đến không? Có gì bạn inbox vào skype tonyhung0310@gmail.com giúp mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều ạ!

P/s: Anh chị nào mua giày nam đẹp tại Hà Nội với chất lượng da bò thật 100% thì qua Giày nam Xuân Quyết nhé!
Hì, giá áo là 650k bạn nhé. Showroom bên mình ở 38 Hoàng Ngọc Phách, ngay ngã 4 Thái Hà, Láng Hạ bạn rảnh qua xem và thử sp trực tiếp nhé, size châu Âu nên sẽ hơi rộng hơn bình thường bạn à

archer

Đại Tá
Cho mình hỏi chiếc áo màu xanh TibHar ở trên giá bao nhiu? Chất liệu áo như thế nào ạ? Mình ở Hà Nội có được vận chuyển đến không? Có gì bạn inbox vào skype tonyhung0310@gmail.com giúp mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều ạ!

P/s: Anh chị nào mua giày nam đẹp tại Hà Nội với chất lượng da bò thật 100% thì qua Giày nam Xuân Quyết nhé!
Giày bên bác đẹp phết ko biết co bền ko e muốn mua đôi này:
http://giaynamxuanquyet.net/giay-boot-nam-xq-001/

Giày bên bác đẹp phết ko biết co bền ko e muốn mua đôi này:
giaynamxuanquyet.net/giay-boot-nam-xq-001/
Giày bên em tự sản xuất, 100% là da bò, bảo hành trọn đời, Freeship toàn quốc bác nhé. Giá cả rẻ hơn 100 - 150k so với giá các bên khác nhập buôn về bán. Bạn mua thì đặt hàng trên website hay gọi vào số hotline : 01656.04.5558 để đặt nhé. Để đảm bảo uy tín và chất lượng bên e ship hàng tận tay bác nhận được đúng sản phẩm đặt thì mới phải trả tiền ạ.

hungchalo

Đại Uý
Cá ơi cuối tuần rảnh ko đi thăm và thử món cháo lòng của bác @hungchalo tí đi hẹn hò bác í lâu quá rồi mà chưa đi đc :D
Mai chủ nhật thay mặt trảm phong club mời anh em tới dự khai trương clb trảm phong đc ngõ 118 phố nguyễn khánh toàn . Anh em đánh bóng và bier chung vui với gia đình trảm phong nhé ,thời gian bắt đầu từ 14h . Rất vui được đón tiếp ae

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mai chủ nhật thay mặt trảm phong club mời anh em tới dự khai trương clb trảm phong đc ngõ 118 phố nguyễn khánh toàn . Anh em đánh bóng và bier chung vui với gia đình trảm phong nhé ,thời gian bắt đầu từ 14h . Rất vui được đón tiếp ae

anh mở CLB à, ngon, sẽ tới và nghiên cứu, ngon thì bọn em chuyển sang đấy chơi nhỉ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Giày bên em tự sản xuất, 100% là da bò, bảo hành trọn đời, Freeship toàn quốc bác nhé. Giá cả rẻ hơn 100 - 150k so với giá các bên khác nhập buôn về bán. Bạn mua thì đặt hàng trên website hay gọi vào số hotline : 01656.04.5558 để đặt nhé. Để đảm bảo uy tín và chất lượng bên e ship hàng tận tay bác nhận được đúng sản phẩm đặt thì mới phải trả tiền ạ.

mới qua web của bác, hàng ngon đới, giá hợp lý, gần nhà em, sắp tới qua làm đôi bác nhỉ.

Cho em hỏi có đặt hàng thửa riêng được không ạ, và có thể đặt theo mẫu mình muốn được không ạ ?

Bình luận từ Facebook