Ảnh trẻ em

Duongapaco

Đại Tá
Cháu nội nhà anh ở đâu ?
Hôm nào cho cháu nội nhà a giao lưu BB Bia với cháu nội nhà e đi anh nha . Không say không chơi BB nữa nhé . Hu hu hu
Hichic, mình không có cháu nội, chỉ có 4 đứa cháu ngoại thôi, cháu cẩm Linh trong ảnh là cháu thứ hai của cô con gái thứ hai nhà mình đấy

Howo

Thượng Sỹ
gấu nhà .. cháu!

nodoubt

Binh Nhì
Chào các bác, lâu lắm em không up ảnh lên diễn đàn, dạo này đam mê ảnh ọt lại trỗi dậy mạnh mẽ nên chụp ảnh đều, muốn vào đây giao lưu học hỏi và chia sẻ với anh em

Em mở 1 box mới cho anh em yêu môn nhiếp ảnh vào sinh hoạt cho quy củ

Em xin phép được mở màn topic bằng ảnh Cu Tít nhà em (Đề nghị các bác chỉ post ảnh do mình chụp vào topic này thôi nhé).

Test Nikon D4, 70-200 VR1

.. lâu lắm mới được xem ảnh của pác chủ thớt tcgroup ... được xem ảnh và các ý kiến của pác trên VNhoto.net lâu lắm rồi ... đề nghị pác úp thêm .. và cho nhiều ý kiến để nâng cao trình độ của pà con ! Cám ơn pác nhiều !!!

hungiraqdn

Đại Uý
Vừa rồi qua giải Trẻ vàThiếu niên , Nhi Đồng toàn Quốc chụp được khá ảnh nhưng chưa được đẹp cho lắm, đăng trên mục Ống kính qua các Tỉnh Thành TQ bao gồm những tài năng trẻ của các Tỉnh Thành và CLB,

][/URL]
Đại loại là như vậy thôi.

NDB55

Thượng Tá
Xưa và nay _ Thằng cháu ngoại nay mới học hết lớp 1 nhưng chỉ thích chơi game và đọc chuyện, không thấy ham tập bóng bàn ! nản quá !
Cháu đang đọc " Trên sa mạc và trong rừng thẳm ạ "

Bình luận từ Facebook