Anh Thắng vào đây xem giúp em nhé !!

cobengaytho

Binh Nhì

Đây là mút h3 market đời mới hả a? sao em nhìn dãy số in trên sponge ko thẳng hàng nhau , số 2 mờ mất 1 nửa. trên topsheet thì ở dưới 2 cái đường kẻ thừa ra ko đều nhau, bên trái thừa rất nhiều, giảm dần về phía bên phải , hôm nay vừa mua xong, a xem hộ em với !!!!

cobengaytho

Binh Nhì
mọi thứ dường như hơi lệch về bên trái, dấu đóng vào cũng hơi lệch nghiêng xuống ở bên trái, seri thì từ bên trái sang bên phải như đi lên dốc vậy, dưới 2 dòng kẻ trên topsheet thì bên trái thừa nhiều ít dần về bên phải

Để bên mình vể cửa hàng xem mặt bên mình có giống thế không nhé.
Về bao bì thì đây là loại bao bì mới cho mặt H3 xuất xưởng sau tháng 4-2012 thì phải.
Nếu là mặt vợt mua bên mình thì không có gì phải lo đâu.

cobengaytho

Binh Nhì
Để bên mình vể cửa hàng xem mặt bên mình có giống thế không nhé.
Về bao bì thì đây là loại bao bì mới cho mặt H3 xuất xưởng sau tháng 4-2012 thì phải.
Nếu là mặt vợt mua bên mình thì không có gì phải lo đâu.
a lôi 1 miếng này vs 1 miếng h3 thường ra mà, miếng này bị bóc rồi, nếu đúng miếng này là tuyển tỉnh thì phải đắt hơn chứ, sao = giá h3 kia vậy a @@ e còn nguyên vỏ ni lông ở người có tem này, tem rách trước rồi a ạ

Hôm lâu lâu anh lấy 2 miếng 1 miếng Neo Tuned và 1 miếng market thì miếng market cũng hệt như trên. Cảm ơn em thế anh cũng được khuyến mại 1 miếng y hệt miếng này đúng là ngon bổ rẻ.

Năm nay Hoả Châu được anh chị em ủng hộ hết mình nên có nhiều bước tiến, cũng coi như là được lộc. Coi như chia lộc lại cho mọi người cũng được, mà coi như lời cảm ơn đến tất cả anh chị em cũng được. Mong anh chị em thông cảm cho sự nhầm lẫn này và coi như là điềm may mắn cho năm tới.

LMC

Trung Tá
Ôi nhầm..................................?????????????????????????????????????????????????????????????????????
Bác sỹ mà nhầm thì sao nhỉ???????????????????? HHHHHHHHHHHHHIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

Ôi nhầm..................................?????????????????????????????????????????????????????????????????????
Bác sỹ mà nhầm thì sao nhỉ???????????????????? HHHHHHHHHHHHHIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

Hỏa Châu sẽ nghiêm túc rút kinh nghiệm. Mong các khách hàng đã mua nhầm hàng thông cảm. Hỏa Châu sẽ đổi lại hàng bị nhầm nếu quý khách hàng có yêu cầu.

push

Trung Uý
Hỏa Châu ơi cho tớ hỏi sao trên bao bì mút nội địa Nhật của Butterfly vẫn có dán hình bầu dục có chữ Sponge 2.1 Export (xuất khẩu) nhỉ? Cảm ơn!

Bình luận từ Facebook