Anh em yêu BB Thái Bình chào mừng CLB Petrolimex Khâm Thiên về giao lưu

HUONGLUA

Binh Nhất
Như đã hẹn trước vào ngày mai Mùng 02/3 Chú Nhuân _Anti Chủ nhiệm CLB BB Petrolimex số 01 Khâm Thiên cùng một số AE đồng hương TB về chơi và thi đấu giao lưu với CLB Sông Trà.Với sự góp mặt của một số tay vợt như : Minh Thái Bình,Thơ nước,Hùng,Đông Công An NĐ(khách mời)....cùng một số tay vợt trẻ tại quê nhà như Cường Đôla, Vinh tép ,Hùng tròn,anh Quanghuy ,chú Tuấn béo,chú Dũng vang bóng một thời... Hứa hẹn sẽ có rất nhiều trận đấu hay chất lượng cho bà con quê lúa thưởng thức đây.Kính mời bà con tới cổ vũ...thèm Bia thèm Bia

HUONGLUA

Binh Nhất
thèm BiaSay, mêt mỏi rã rời.Đó là cảm giác của tôi sau buổi Giao lưu sáng nay.Nhưng mà quá vui,quá hay,quá đã....Cám ơn sự nhiệt tình của AE CLB Petrolimex đã kg quản đường xá xa xôi bố trí thời gian vàng ngọc về gặp mặt AE yêu BB Thái Bình.Cám ơn Anh Nhuân CN CLb, Anh Hùng trắng,Anh Tính,em Vinh thương mại,em Tuyến phủi...Hẹn gặp lại các AE nhé.thèm Biathèm Biathèm Bia

quanghuy1974

Trung Sỹ
Các bác cho ít ảnh lên được thì hay biết mấy!

Thay mặt AE trong CLB Sông trà Cảm ơn Bác Nhuan Anti và Ae đã về Giao lưu thi đấu.. Và cũng thông báo đúng 15h30 ngày 9-3 này AE trong CLB Sông trà lên xem giải BB ở Trịnh hoài đức và sẽ có buổi giao luu tại trụ sở của bác NHuan Anti Số 1 khâm thiên.có rất nhiều trận đã đc Bác Nhuan kết nối và khớp xong hàng đã vào bao ( cảnh báo cho bác Nhuan biết là hôm ấy sẽ như 1 trận B52 Giải thảm đấy Số1 Khâm thiên ơi)................/

tomhum

Binh Nhì
Thay mặt CLB Bóng bàn Petrolimex chúng tôi xin trân thành cảm ơn sự đón tiếp nồng hậu của anh em CLB Sông Trà Thái Bình.
Xin hẹn gặp lại các bạn vào 3h30' ngày 09.03.2013 tại CLB Petrolimex số 1 Khâm Thiên.
Sau đây là một vài hình ảnh của buổi giao lưu bóng bàn-bia:

Chủ nhiệm 2 CLB bắt tay tặng hoa, tặng cờ

Các thành viên tranh thủ pose hình

Trận đầu tiên rất hấp dẫn Vinh Thương Mại gặp Đông Nam Định (Đông thắng 3-2 đầy kịch tính)

Trận Hùng Trắng+2 gặp Đông Nam ĐỊnh (Hùng ăn 3-2)

Chủ nhiệm Nhuân gặp Vinh tép

Tuyến tôm hùm gặp a Cường (Tomhum ăn 3-1)

Sau đó là màn giao lưu bia, xong cả đoàn tiếp về thủ đô Hà Nội rèn kiếm chuẩn bị tiếp đón AE TBinh tại số 1 Khâm Thiên vào ngày 09.03.2013
Trân trọng cảm ơn,

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trận gặp Vinh tép chắc chủ tịch Nhuân anti về nhì hay sao mà ko thấy kết quả hả Tuyến tép riu?

tomhum

Binh Nhì
Trận gặp Vinh tép chắc chủ tịch Nhuân anti về nhì hay sao mà ko thấy kết quả hả Tuyến tép riu?

Khá khen cho môn đồ của môn phái RRC (Rùa rụt cổ)
Trận Nhuan_anti gặp Vinh tép (Chú Nhuan_anti thất thủ 2-3 thì phải) lúc đó e đang chiến bên bàn bên kia)
Ngoài ra Tomhum cũng thất thủ trước a Minh.
a Tính béo chén a Minh 3-0
Hùng Trắng chén a Đức Huonglua 3-2 (Séc 5 a Đức dẫn 8-2 rồi thua trong tiếc nuối)
Vinh thương mại-Đức+2: Vinh thua 3-1
a Tính chén tiếp a Cường 3-2
Chung cuộc Petrolimex-Sông Trà: 5-4
Một kết quả quá kịch tích căng thẳng!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thấy đăng đàn vậy là hiểu ngay vai trò lãnh đạo đi oánh giao lưu dễ bị nện lắm! Mấy chú cháu về Petrolimex ẩn náu cho lành chứ đi ra ngoài hay gặp aki ra fang lắm! Mà công nhận quê hương lúa lắm cao thủ ghê nhỉ,oánh toàn lâm li!Kinh đấy!

trungsay

Thượng Sỹ
LLTT chịu khó lòm dòm Thái bình đồng hương hội quá đề nghị bác hội trưởng xem xét LLTT có nguyện vọng gì không để ae xử lý.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT chịu khó lòm dòm Thái bình đồng hương hội quá đề nghị bác hội trưởng xem xét LLTT có nguyện vọng gì không để ae xử lý.

TRung say súng bắn 2 tay võ đánh suốt ngày lại muốn nạp mạng cho LLTT hay sao mà dám đâm đơn cho chủ tịch, chủ tịch vừa bị nện 3 nhót đang buồn nằm ở số 1 Khâm Thiên, mới đây nhớ bà con Thái Bình về thăm nom là xem hào kiệt lên hộ đê số 1 Khâm Thiên đó!

FC_Song tra

Binh Nhì
O CLB song tra Vinh tép la cây vợt trẻ thôi , hom đó chắc Bác Nhuận anti de cho mầm non phát triển thôi. Bác LLTT hỏi kỹ kết qua cua chủ tịch quá. Không biết 'trình' bác LLTT thế nào nhỉ? hẹn ngày 9-3 AE Song Tra lên học hỏi . Đề nghị bác Nhuân anti sắp xếp cho Vinh tép gặp LLTT giao lưu.

nhuan_anti

Binh Nhất
Anh em quan tâm LLTT làm gì , đồ hèn chuyên bắt nạt trẻ con và ông già ấy mà , sang số 1 khâm thiên bị tôm hùm đập cho 3 bát ko hành ko tương ớt nhưng loa đài nhất diễn đàn ,đến khi hẹn gặp lại thì lặn ko sủi tăm vì thế CLB Petrolimex ko mời LLTT sang nữa và đội GPMB giờ là đội RRC đang cãi lộn cắn xé nhau lấy bia và lẩu ăn nhậu thôi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
O CLB song tra Vinh tép la cây vợt trẻ thôi , hom đó chắc Bác Nhuận anti de cho mầm non phát triển thôi. Bác LLTT hỏi kỹ kết qua cua chủ tịch quá. Không biết 'trình' bác LLTT thế nào nhỉ? hẹn ngày 9-3 AE Song Tra lên học hỏi . Đề nghị bác Nhuân anti sắp xếp cho Vinh tép gặp LLTT giao lưu.

Trình em đơn giản lắm bác,chỉ có nện bác Nhuan_anti chủ tịch là 3 nhót ngay! Em giờ sang đó mà được hết chẳng ra làm sao cả, Tuyến tôm hùm có khi bị cắt tiết như chơi!

HUONGLUA

Binh Nhất

Đúng như bạn dự đoán.Chú Nhuân _anti thông cảm nhé,tại nghe danh chú nên Vinh tép có hơi mạnh tay nhưng kg dam chủ quan với (mặt anti) đâu. TOM HUM gặpVinh tép cũng chưa chắc đâu nhé.

Bình luận từ Facebook