Anh em cho tý review về Stiga Rosewood NCT VII

tieuho_8x

Đại Tá
Rose 7 theo e thử nghiệm thì hợp nhất là các mặt Calibra và mặt Tàu.
Hiện e đang oánh CC7 cũng phê k khác e 7 này BiaBiaBia

Ttfan2012

Đại Tá
.
====================
Đẳng cấp ,tốc độ, điều khiển tốt, đặc trưng : hơi rung , nhưng khi bóng sang banf đối phương " rất quái " - xoáy. Không kén các mặt nhưng mõi tội - hơi khó dán và dễ bong.

Chính xác. Mình chú thích thêm một tẹo là hơi khó dán với mặt bọt khí.

Trần xoáy

Binh Nhì
Cây này rất hợp mặt Tàu các bạn ah..nhưng phê nhất với 39 độ,bác nào chơi với H3 thì đừng tham 40,41 khó đánh hơn tý đấy.
Mình đang chơi BH với Ten 64 đấm va giật trái rất ổn.

jun2502

Binh Nhì
Mình chưa chơi cây Sardius và cây Rose nhưng đã từng cầm thử, nghĩ chắc cây Rose hơn cây Sardius tem bạc hiện tại, cây Sardius tem đồng thì chắc Rose kg bằng, xem xét dựa trên số tiền của 2 cây như nhau

Thanh Tùng

Trung Sỹ
mika cũng đang lăn tăn em này....... tiếc là không có ai ở q9 có để đánh thử ........

Bác Mika muốn đánh thử thì hôm nào alo cháu, hẹn nếu được CHủ nhật này đi bác sdt 0945 784 884 , con đang sở hữu cây này, đánh rất tốt, nảy nhưng sử lý cũng rất tuyệt vời

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Mình chưa chơi cây Sardius và cây Rose nhưng đã từng cầm thử, nghĩ chắc cây Rose hơn cây Sardius tem bạc hiện tại, cây Sardius tem đồng thì chắc Rose kg bằng, xem xét dựa trên số tiền của 2 cây như nhau

quán tính quá anh ! cây này tốc độ không bằng sardius cả bạc lẫn đồng, nhưng theo em thì hay hơn sar nhiều nếu kết hợp với mút stiga. còn tàu thì em không rõ vì em đang chơi 1 ten 64 và 1 spin

longo

Trung Sỹ
he oánh thử FH xiom sigma II Euro...BH...dùng ten 05fx...đảm bảo phê lòi....toi đã từng dùng thử...cốt này ít rung...nặng...tấn công uy lực...tạo xoáy tốt...FH dùng với sigma euro II khi giật tạo ra đường bóng cực dị...xoáy cắm ..tốc độ....Tí Long của TP HCM cũng khóc nhiều lần về quả này ( lưu ý: Tí Long KTQG)....

longo

Trung Sỹ
Đang canh me, đợt ai có thì tranh thủ hốt cái. hihih ^^!. Dạo này ko hiểu kết những sản phẩm của Stiga thế ko biết.
bác TRịnh Hoa AN...ở đâu thế nếu ở SG hôm nào hen bác ở D3 Văn Thánh bác thích thì tôi để lại cho bác một em ...đã qua sử dụng...ko còn dc đẹp lắm...râu ria em nó hơi ấy ấy tí....giá cả chắc khoảng 1t5....trên dưới 100k.....thế có dc ko nhỉ...tôi ở SG ..Thủ Đức

tuankhoai

Đại Tá
bác TRịnh Hoa AN...ở đâu thế nếu ở SG hôm nào hen bác ở D3 Văn Thánh bác thích thì tôi để lại cho bác một em ...đã qua sử dụng...ko còn dc đẹp lắm...râu ria em nó hơi ấy ấy tí....giá cả chắc khoảng 1t5....trên dưới 100k.....thế có dc ko nhỉ...tôi ở SG ..Thủ Đức
sặc............bác xem lại ngày Trị_Hoa_An post bài cái rồi hãy bán.............hài.............:D

Bình luận từ Facebook