Anh em bb Tiền Giang vào báo danh nhé!

Phuong_sardius

Đại Uý
Ac ac lại còn cái vụ post hình nhỉ ? Hình như Chú gì chủ nhiêm Clb Cgao có chụp mấy tấm, để bảo chú Phước xin lại rồi post lên cho anh em thưởng lãm nhỉ...hjhjhj

Bác ro_ve đâu rồi?cuối năm rồi lên Mỹ Tho giao lưu tất niên luôn nhé :D

ro_ve

Binh Nhì
Bữa nào vậy Mr Phương ? Cái vụ này tui thích lắm ah. ACE o dưới này dạo này cũng xìu lắm...Tết đến bận rộn hơn nên ít người vô chơi. Lắm bữa vô CLB cứ tưởng vô nhầm cái Chùa nào đấy...Chán vãi hixhix..

Phuong_sardius

Đại Uý
Bạn Phương Sadius có quen với anh Thông gai Hóc môn? Nếu có thì dịp Tết này tổ chức giao hữu giữa Mỹ Tho và Hóc môn đi?

Mình có biết anh Thông,nhưng cận Tết quá nên chắc chỉ giao lưu đc với ae GC thôi bạn àh vì 2bên gần nên thuận tiện cho việc đi lại.Cám ơn bạn nhiều nhé!

kingkslove

Binh Nhì
Cho hỏi là ở Mỹ Tho có CLB BB nào không, cho m` xin địa chỉ luôn ( gần trường Cao Đẳg Nam Bộ càg tốt ). Mình học xa nhà ở đây muốn tìm môn thể thao nào đó chơi để rèn luyện ý mà, vs lại lúc trước cũg từg chơi rồi, cũg tàm tạm :D mog mọi ng chỉ giáo :D

usdream92

Trung Sỹ
Cho hỏi là ở Mỹ Tho có CLB BB nào không, cho m` xin địa chỉ luôn ( gần trường Cao Đẳg Nam Bộ càg tốt ). Mình học xa nhà ở đây muốn tìm môn thể thao nào đó chơi để rèn luyện ý mà, vs lại lúc trước cũg từg chơi rồi, cũg tàm tạm :D mog mọi ng chỉ giáo :D
CLB trên dường Ấp Bắc, bên hông nhà thờ đó bạn

mythobongban

Binh Nhì
Trac đang công tác tại 1 trừơng tiểu học Lê Quí Đôn của Mỹ Tho-Tiền Giang. tôi ko có số đt của Trac, nếu cần tôi sẽ cho thaiphuyen biết sau.

phuongnguyen

Đại Tá

neu ban ranh vao 2,4,5 tu 18h . co the giao luu . toi cung moi choi lai o day, hien van chua tim duoc ban tap

Bình luận từ Facebook