An còi muốn giao lưu với AE bb Lào Cai

Dũng Gai

Moderator
Cúp này đi mượn về à bác An? Còn nếu tự tay bác giành được thì chiều mai em chỉ làm khán giả thôi. Em hay bị sợ khi người ta hù dọa lắm.

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Cúp này đi mượn về à bác An? Còn nếu tự tay bác giành được thì chiều mai em chỉ làm khán giả thôi. Em hay bị sợ khi người ta hù dọa lắm.
Ấy em kém bác 2 viên nhưng em vần tiếp bác , hơn 1000 km đến hang hổ ,trưowcs khi đi k sợ nhưng bây giờ an còi thấy run sợ quá nhưng vẫn phải chiến đến cùng cho dù bị cọp ăn thịt he

Duongapaco

Đại Tá
Lúc 20 h mình gọi điện cho An còi thì An đang ăn cơm tối ở Phố Giàng Bảo Yên, ăn cơm xong đoàn lên thẳng Sa Pa. Tối nay An còi ngủ lại Sa Pa, mai đi tham quan các địa danh và thưởng thức khí hậu Sa Pa tuyệt mát, chiều mai An còi về TP Lào Cai Duongapaco sẽ đòn về nhà thi đấu công ty Apatit Việt Nam thi đấu bóng bàn

anzippo

Đại Tá
Bạn An còi thân mến
Mình đã chuẩn bị cho bạn 1 cây đàn ghi ta mới tinh để mai bạn gảy rồi nhé

Cám ơn anh , chặng đường quá gian nan đoàn xuất phát lúc 14 h30 bây giờ là 1 h 15
Mới đen lào cai nghỉ ăn tối tiếp tục cuộc hành trình lên sapa như dự kiến

anzippo

Đại Tá
Bây giờ an còi đang ở vị trí này, từ HN đi sapa hết 12 tiếng đồng hồ mà vẫn chưa tới sapa bây giờ đang bò lên đèo , an còi sẽ ở lại vì thấy AE lào cai quá quan tâm chuẩn bị cây đàn mới tinh , nói về đang thì an còi là số 1 vì không mất lòng dây nào hết

Duongapaco

Đại Tá
Có lẽ chưa có đoàn nào đi Sa Pa lại đi từ Hà Nội lúc 14 h 30 cả, người ta thường đi từ sáng thì chiều đến Sa Pa nghỉ ngơi cho khoẻ là ok. Mà dạo này đường quốc lộ 70 đang xuống cấp nặng, xe chưa quen đường đi chậm là dễ hiểu ( nhưng có vẻ đi chậm quá ). Vài tháng nữa đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai thông hết toàn tuyến thì đi từ HN lên LC chỉ hết 4-5 tiếng thôi. Dù sao cũng chúc bạn có 1 ngày nghỉ tại Sa Pa vui vẻ và về Lào cai đúng giờ để chiến đấu nhé

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Có lẽ chưa có đoàn nào đi Sa Pa lại đi từ Hà Nội lúc 14 h 30 cả, người ta thường đi từ sáng thì chiều đến Sa Pa nghỉ ngơi cho khoẻ là ok. Mà dạo này đường quốc lộ 70 đang xuống cấp nặng, xe chưa quen đường đi chậm là dễ hiểu ( nhưng có vẻ đi chậm quá ). Vài tháng nữa đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai thông hết toàn tuyến thì đi từ HN lên LC chỉ hết 4-5 tiếng thôi. Dù sao cũng chúc bạn có 1 ngày nghỉ tại Sa Pa vui vẻ và về Lào cai đúng giờ để chiến đấu nhé
Trước khi đi em đax hơir nhiều người rồi , họ nói 8. - 9 tiếng thôi và họ mới đi về cũng biết đường xấu anh ạ , vì bác tài lần đầu tiên đi vả lại tay nghề trình còi như trình an còi đánh bb he he he

Duongapaco

Đại Tá
An còi đã thống nhất lịch trình ở lại Lào Cai như sau
1. Chiều nay vào hồi 17 h giao lưu tại CLB APT
2. Tối liên hoan họp báo chém gió tại quán bia Cam Đường
3. Đêm ngủ tại Cam Đường
4. Sáng mai thăm phong cảnh TP Lào Cai
5. Chiều mai giao lưu tại CLB BBC Lào Cai
6. Tối mai về HN chuyến tàu lúc 20 h 30
Ngoài An còi ra còn có hai vợ chồng anh bạn người Hà Nội chơi Bóng bàn cũng rất hay, hứa hẹn có một vài trận đôi nam và đôi nam nữ nữa nhé

anzippo

Đại Tá
Kế hoạch giao lưu bb tại Lào Cai , an còi đã chuẩn bị hết sức chu đáo về kỹ thuật cũng như thể lực để tiếp các cao thủ LC , cuối an còi ra đi không 1 lời từ biệt , sau buổi giao lưu bác Yên đã chuẩn bị bữa cơm thân mật , đông đủ các cao thủ Lào Cai , cám ơn bác yên rất nhiều và toàn thể ACE
Bb Lào Cai , hẹn gặp chiều mai vào lúc 15 h 00

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay tại CLB APT theo đúng chương trình An còi và vợ chồng anh Công ( cùng công tác với An còi tại Tổng cục hàng không ) đã đến giao lưu bóng bàn với anh chị em bóng bào Lào Cai, mặc dù tối qua mất ngủ lại đi xe từ Sa Pa về Lào Cai nên An còi và anh Công khá mệt nhưng vẫn thi đấu rất nhiệt tình, sau đây là kết quả những trận đấu đầu tiên của An còi và anh Công tại Lào Cai
1. An + Công - Phước + Dũng: 2-1
2. An - Thoả: 1-2
3. Yên - Công: 2-0
4. An - Phước: 0-2
5. An - Bình lô: 2-0
6. An - Vinh gai: 0-2
7. Công - Dũng gai: 2-1
8. An + Công - Yên Thoả: 1-2
Có lẽ do mệt mỏi của một đêm thức quá khuya nên chiều nay An còi không thắng được 3 trận đơn trước Vinh gai, Phước Điện lực, Thoả gấu, hy vọng chiều mai sẽ gặp lại các bạn đấy
Kết thúc buổi thi đấu mọi người cùng nhau đi uống bia rất vui vẻ
Tối nay An còi và vợ chồng anh Công sẽ ngủ lại tại nhà nghỉ Nghiệp Vân, sáng mai mình sẽ đưa đi thăm TP Lào Cai, chiều mai lên CLB BBC giao lưu tiếp

Last edited:

Bình luận từ Facebook