Ăn chuối trong trận đấu sẽ dành chiến thắng

E có xem giải Women thấy vdv nữ Li Jiao 43 tuổi vẫn thịt vdv số 3 thế giới Zhu Yuling và dẫn Kasumi 2.0 trước , bí quyết là đây :v

Trainee

Đại Tá
E có xem giải Women thấy vdv nữ Li Jiao 43 tuổi vẫn thịt vdv số 3 thế giới Zhu Yuling và dẫn Kasumi 2.0 trước , bí quyết là đây :vView attachment 66531
Tưởng ăn chuối đêm trước khi thi đấu thì lạ, chứ món này thì đâu có gì là bí quyết, bí mật! :D Chú xem bọn tiêu thể lực như Tennis, thằng nào chả xách cả nải đi!

Tưởng ăn chuối đêm trước khi thi đấu thì lạ, chứ món này thì đâu có gì là bí quyết, bí mật! :D Chú xem bọn tiêu thể lực như Tennis, thằng nào chả xách cả nải đi!
hehe , từ bữa e đi đánh bóng bàn toàn ăn hành thôi chứ chưa ăn chuối , chắc từ hôm nay cũng thủ mấy quả mang đi ăn , chứ mang 1 nải m.n lại xin , tính e thì keo kiệt :v haha

toantrang01088189

Đại Uý
Lợi ích của việc ăn chuối
  • Chuối rất giàu kali, vì thế những người bị huyết áp cao nên ăn 2 quả chuối mỗi ngày sẽ giúp ích cho cơ thể.
  • Một nghiên cứu từ trường đại học Tokyo cho biết trong những quả chuối chín có chứa một hợp chất hóa học giúp ngăn ngừa sự phát triển của tế bào ung thư.
  • Ăn 2 quả chuối mỗi ngày giúp cơ thể thoải mái, giảm căng thằng.
  • Những cô nàng hơi mũm mĩm thừa cân thì nên ăn chuối thay vì những những chất ngọt khác như kẹo bánh …
  • Trong chuối có chứa nhiều chất vitamin B6 giúp tế bào thần kinh khỏe mạnh.
  • Những người dạ dày kém, hay bị nôn, tiêu chảy hoặc táo bón, ăn chuối là biện pháp tích cực giúp dễ tiêu hóa hơn và chữa khỏi những triệu chứng này.
  • Lượng kali trong một quả chuối có thể giúp bạn tránh khỏi những cơn chuột rút cơ bắp, những ai yêu thích thể thao như chạy bộ, đạp xe … thì nên ăn chuối trước khi chạy bộ, hoặc đạp xe thể dục ...
  • Ngoài ra ăn chuối hay mút chuối còn tạo cảm giác cho đối tượng k ăn k mút :v.Rất nhiều tác dụng.

xukaka

Đại Tá
Chuối cung cấp nhiều năng lượng. Nên các VĐV thường bổng sung năng lượng là ăn chuối. Luư ý: Tùy loại chuối nha bạn, có loại khi đang mệt mà ăn chuối đó là tiêu luôn, bạn hỏi ông bà các bác sẽ biết.

Trainee

Đại Tá
Chuối cung cấp nhiều năng lượng. Nên các VĐV thường bổng sung năng lượng là ăn chuối. Luư ý: Tùy loại chuối nha bạn, có loại khi đang mệt mà ăn chuối đó là tiêu luôn, bạn hỏi ông bà các bác sẽ biết.
Chiều nay qua clb chỗ em giao lưu đi anh, từ 3h lúc nào cũng được. Xem combo Garay + 2 Ten 80 ngon hay Garay + 2 Cor Pro ngon. Xem xét đổi vợt mấy ngày đổi không khí! :D

lamtq

Đại Tá
Đêm nay a phải đặt mấy quả ngay đầu giường xem sao? Liệu có nâng trình lên ko biết. :):):)
Cái này dành cho chị em thôi. Chị e quất chuối xong rồi vào chiến đấu với ae mình thằng đek nào cuối cùng cũng thua:confused::rolleyes::p

Trainee

Đại Tá
..
Chắc mình đưa con đi học rồi chơi Clb Liên đoàn Lđ thôi. Thanks bạn hữư.
Ở LĐ giờ còn nhiều rơ hơn anh mình 2- 4 bóng không anh nhỉ? Anh thường đánh từ mấy giờ vậy? Em cũng muốn lâu lâu rảnh thì đổi chỗ chơi, học hỏi thêm rơ lạ!

bocau

Đại Tá
Đúng chuối bổ sung năng lượng tốt cho cơ thể; vì vậy thường thấy dân tập thể hình họ ăn rất nhiều chuối; Tuy nhiên hiện nay chuối có rất nhiều loại, đa số nhúng thuốc kich thích làm chín, đây là chất gây ung thư... mua trúng chuối này vô tình đưa chất gây ung thư vào cơ thể.. thì toi... AE cũng nên cẩn thận nhé!...

Bình luận từ Facebook