Amultart gì đây các Bác? :)

hoantopas

Đại Tá
Thằng Em ở CLB hí hửng khoe Em mua đc cốt Amultart hạt rẻ :D ( 2.000.000 ), liền gọi xuống Hùng Hà mua ngay hai cái mặt Ten mới tinh về lắp vào, nhưng đến khi Em cầm ngắm nghía thì thấy có gì đó ko ổn các Bác ạ:(, hình như là Amultart Fake :confused:.
1. Tem nhìn rất dại, gỗ và sợi ZLC ko đều nghiêng ngả
2. Sơn ở cái cán cũng ko đều sọc đen hai bên sọc đỏ lệch nhau ( bên to, bên bé )
3. Cán cầm cũng ko đều
4 vợt rất nặng, nặng hơn cả cây Mazunov tem bạc
Mà lại mua của đồng nghiệp có thâm niên bóng bàn :(. Em up lên nhờ các pro nhận xét ạ.

Last edited:

Quạt mo

Đại Tá
Thằng Em ở CLB hí hửng khoe Em mua đc cốt Amultart hạt rẻ :D ( 2.000.000 ), liền gọi xuống Hùng Hà mua ngay hai cái mặt Ten mới tinh về lắp vào, nhưng đến khi Em cầm ngắm nghía thì thấy có gì đó ko ổn các Bác ạ:(, hình như là Amultart Fake :confused:.
2. Sơn ở cái cán cũng ko đều sọc đen hai bên sọc đỏ lệch nhau ( bên to, bên bé )
3. Cán cầm cũng ko đều
Mà lại mua của đồng nghiệp có thâm niên bóng bàn :(. Em up lên nhờ các pro nhận xét ạ.
View attachment 26796 View attachment 26797 View attachment 26798 View attachment 26799 View attachment 26800 View attachment 26801
100% fake rồi bác ạ.
Chia buồn.

hungtv2002

Đại Tá
Nhớ kg nhầm thì hàng fake cái sọc đỏ giữa cán chạy thẳng ra ngoài mà kg bị chặn bởi một sọc đen trên đầu. Bác lấy 1 cây xịn so sánh mà xem....

huymdt

Thượng Tá
Điều quan trọng bây giờ không phải là vợt fake mà tinh thần người cầm vợt đó có fall hay không hichic! Lúc nào cũng nghĩ ngợi mình cầm cây vợt giả thì đánh đấm gì nữa! :oops::eek::(... mà cây vợt dại rõ thế cũng có người bán được 2tr hay thật nhỉ!!

thanhchuatau

Đại Uý
3. Cán cầm cũng ko đều
View attachment 26796 View attachment 26797 View attachment 26798 View attachment 26799 View attachment 26800 View attachment 26801
Cai nay goi la quen mat thi dat hang

Bình luận từ Facebook