Ai muốn thay kiếm Pholino light không (hơn 70g)

QuanEVN

Binh Nhì
Bạn nào ở HN chán dùng kiếm Pholino Light (hơn 70g) thì giới thiệu mình nhé.
Chơi mãi chẳng hợp cốt nào.
0996164226

bongbannhaque

Trung Sỹ
Mình đang đánh cây này, công nhận công nghệ mới hay thật, chắc chưa ai mua cây này ngoài mình đâu nên bạn mua mới đi, đảm bảo không hối hận..mình chắc sẽ đánh luôn cây này không thay vợt khác nữa đâu, chúc bạn ưng ý.

trung2409

Trung Uý
Mình đang đánh cây này, công nhận công nghệ mới hay thật, chắc chưa ai mua cây này ngoài mình đâu nên bạn mua mới đi, đảm bảo không hối hận..mình chắc sẽ đánh luôn cây này không thay vợt khác nữa đâu, chúc bạn ưng ý.
em thề đi............. để anh vạch vôi vào..... vợt

thuhungn

Trung Sỹ
Em lấy mất bảo kiếm của anh làm anh phải mua thêm cây mới. Tiến mà thay vợt khác là anh tịch thu luôn nhé,

QuanEVN

Binh Nhì
dùng thử thôi

Dùng thử thì chỉ dùng kiếm second-hand thôi bạn ơi, cây này có cũng lâu rồi chứ. Nhưng ít người dùng nên ko khó đánh giá.
Thử các cây nặng rồi không lên được- giờ tính thứ cây nhẹ xem thế nào- Cốt này tốc độ khá cao, phải nghiên cứu dùng mặt nào hợp nhất, đó mới là điều khó....

bongbannhaque

Trung Sỹ
Dùng thử thì chỉ dùng kiếm second-hand thôi bạn ơi, cây này có cũng lâu rồi chứ. Nhưng ít người dùng nên ko khó đánh giá.
Thử các cây nặng rồi không lên được- giờ tính thứ cây nhẹ xem thế nào- Cốt này tốc độ khá cao, phải nghiên cứu dùng mặt nào hợp nhất, đó mới là điều khó....

Mình đánh phải ten.80 trái ten.64 thấy ngon lắm, giờ chả có ai dùng thì lấy đâu ra để 2hand hả bạn :) thôi bạn cứ mua mới đi, khi nào không hợp thì có ông anh mình đang muốn mua kìa, ông í bán cho mình rồi thấy mình đánh ngon lại đang tiếc ngẩn ngơ

bongbannhaque

Trung Sỹ
Em lấy mất bảo kiếm của anh làm anh phải mua thêm cây mới. Tiến mà thay vợt khác là anh tịch thu luôn nhé,

Chịu khó đi anh, ai bảo mới đánh được 2 ngày đã kêu um lên là ko hợp với cốt lởm, anh mà cứ như thế thì em khổ sở lắm đấy, cứ phải đánh cốt ngon với giá rẻ hê hê thanks anh Hùng nhé ká ká ká

bongbannhaque

Trung Sỹ
em thề đi............. để anh vạch vôi vào..... vợt

Việc j phải thề, đúng là thế mà, vợt ngon thì em bảo là ngon, mà em thề em hứa em đảm bảo là e sẽ đánh cây này đến tân lúc nào bọn butterfly sản xuất được cây ngon hơn thì em mới đổi :D

trung2409

Trung Uý
Việc j phải thề, đúng là thế mà, vợt ngon thì em bảo là ngon, mà em thề em hứa em đảm bảo là e sẽ đánh cây này đến tân lúc nào bọn butterfly sản xuất được cây ngon hơn thì em mới đổi :D

hôm nào anh qua, cho cầm thử cái nhể.............................................

QuanEVN

Binh Nhì
Thanks you nhé, mua mới giá tốt ở đâu nhỉ?, nếu cả mặt ten nữa thì mất toi cai smartphone nữa rồi. Hiện đang có kiếm Timoboll ZLC, nhưng kiểm kỷ niệm nên phải giữ chứ không bán, dổi chác được. tốn kém lắm.... cố kiếm 2hand vậy...

Bình luận từ Facebook