Ai dùng mặt volcano chưa xin cho đánh giá

Hưng MaGa

Binh Nhì
Mình đang định mua 2 mặt volcano cho cốt Dhs pg7, ai có kinh nghiệm tư vấn cho chút. Mình kinh tế eo hẹp chỉ chơi mặt rẻ thôi.

lamtq

Đại Tá
Mình đang định mua 2 mặt volcano cho cốt Dhs pg7, ai có kinh nghiệm tư vấn cho chút. Mình kinh tế eo hẹp chỉ chơi mặt rẻ thôi.
Mua Volcano thi Chang tha b mua 2 cai Donic 2nd ma dung. Volcano ko khac 729-2 bao nhiêu. Dùng kho ma tap ky thuat cho tôt dc

vietcan

Đại Tá
Mặt volcano mềm phù hợp lối chơi đôi công, chặn đẩy, bóng tụt , dị. Mặt vợt này dc 1 tay vợt trong top5 của Tỉnh Quang Ninh là @ Đức Rồng QN sử dụng lâu năm. Và đã từng giành giải nhất B Hà Nội Premeship. Bạn có thể dt cho Đức xin tư vấn là rõ nhất . sdt 090 428 14 56

d2vice

Thượng Sỹ
E đang dùng trình gà xin góp ý ak
Đánh bóng đi khá xoáy , tốc độ thì bóng đi chậm nhưng cũng có độ dị , giật thì mất sức ajk , cũng na ná mặt tàu

Longtroc

Trung Uý
Mặt volcano mềm phù hợp lối chơi đôi công, chặn đẩy, bóng tụt , dị. Mặt vợt này dc 1 tay vợt trong top5 của Tỉnh Quang Ninh là @ Đức Rồng QN sử dụng lâu năm. Và đã từng giành giải nhất B Hà Nội Premeship. Bạn có thể dt cho Đức xin tư vấn là rõ nhất . sdt 090 428 14 56
Mặt này oánh trái có được không @vietcan vì tớ xem thông số có vẻ mềm

Bình luận từ Facebook