AG - thanh lý mút và cốt!!!!!!!

huytbag77

Binh Nhì
tình hình nay chắc bạn liệt 999 phải fix gia nua wa , anh em dạo này khó khăn wa nên ít người wan tâm . upppppppppppp cho ku liệt 999 nao a e

Mino

Binh Nhì
Cây Tim đẹp quá mà giá cũng hợp lý, up phụ bác thôi chứ em đang dùng sạ điêu và cũng thấy hợp với loại đó hơn

Mới tập đánh chưa lâu (khoảng nửa năm đánh thường xuyên) nhưng cũng muốn thử cảm giác của Ten. Không biết mút như thế này là còn bao nhiêu %, đánh có hợp với CS7 Velocity của mình không. Bạn nào tư vấn giúp mình có nên mua không để mình liên lạc với bác chủ thớt nhé.

hottatliet999

Binh Nhất
Mới tập đánh chưa lâu (khoảng nửa năm đánh thường xuyên) nhưng cũng muốn thử cảm giác của Ten. Không biết mút như thế này là còn bao nhiêu %, đánh có hợp với CS7 Velocity của mình không. Bạn nào tư vấn giúp mình có nên mua không để mình liên lạc với bác chủ thớt nhé.
==================
ae nào đánh qua CS7 Velocity có hợp với te ko tứ vấn giúp bạn pure_offensive cái nào!
hình m chụp rất rỏ, chổ nào bị nứt hay bể rìa thị m đã chụp kỉ để các bạn dể thấy rõ!!!
up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook