AE CHƠI MẶT TEN GHÉP CHO E XIN ÍT Ý KIẾN VỚI

Trainee

Đại Tá
ko rõ ghép sau này sao chứ trước đây khác hẳn nhau đó bác, bấm vào vết ghép cứng hơn hẳn xung quanh vì kep ghép thời trước là keo cứng, nó khô nhìn rõ vệt trắng, nếu là keo mềm thì sẽ k thấy trắng mà phải trong kia, có thể hiện nay đã có keo mềm thì ngon
Giờ (Hoả Châu) thấy Ten, Dig ghép cực ổn anh; đủ mềm, đủ mịn!

Giờ (Hoả Châu) thấy Ten, Dig ghép cực ổn anh; đủ mềm, đủ mịn!
Có nhầm shop ko bác, em chưa thấy hoả châu bb bán mặt ghép bao giờ
Vd như này đã đạt tiêu chuẩn chưa bác, e tìm shop trên mạng, nếu vẫn ngon mà giá có 4-500k thì kinh tế quá. Em cảm ơn

Attachments

3.2 MB · Đọc: 106
    246.4 KB · Đọc: 108

dammebongban

Trung Uý
Vd như này đã đạt tiêu chuẩn chưa bác, e tìm shop trên mạng, nếu vẫn ngon mà giá có 4-500k thì kinh tế quá. Em cảm ơn
Mầu đen nhìn lượng keo ko rõ có bị loang nhiều ko? CHỨ MẶT ĐỎ thì keo bị loang ngấm vào các chân gai nhiều quá: đánh sẽ thấy cứng/bì bì - ko chuẩn( ko lên mua mặt đỏ này); lượng keo loang quanh mối ghép càng nhỏ càng tốt.
Dơ lên trước ánh sáng sẽ nhìn rõ như hình dưới.

Attachments

1.3 MB · Đọc: 105

Trainee

Đại Tá
Hoả Châu có bán, nhưng cung thậm chí thiếu cầu, nên không nhu cầu bán lẻ lắm B!
Mặt cứ nhìn đẹp là được, còn so sánh tạm tạm thì phải cầm trên tay; cho nên, nguồn chuẩn vẫn là quan trọng! Mình sẵn sàng thêm 2-30K ship ngược Bắc - Nam vì thế

gakuteo

Đại Tá
Lên nào ;;)))
Theo mình là không nên, với giá tiền đó thì bạn gắng thêm chút nữa mua các dòng mặt như gewo neoflexx, xiom musa 3, tibar aurus ... đánh cũng ổn mà bền. Mình đã từng chơi Ten ghép và thất vọng toàn tập, đánh được 1 thời gian thì bị nứt chỗ mối ghép, lúc đánh bóng trúng mối ghép, bóng đi cũng ko chuẩn. Sau này có điều kiện về kinh tế thì mình mua ten nguyên bản luôn

nxaa

Trung Uý
Trình thấp chơi mút nào cũng như nhau thôi, ngay cả trình rất cao mới tận dụng đc Tenergy cho đúng, sao phải khổ vậy.

Mua mút lướt 90% của Nittaku, Victas, vvv là giá khá rẻ rồi, khoảng 500k thôi.

Bình luận từ Facebook