ACE TT Huế khởi động cho giải bóng bàn diễn đàn toàn quốc

hungbongban

Moderator
Mình đánh bóng bàn tệ lắm thuộc diện hạng c ở Huế thôi, sao dám tiếp chiêu với hungbongban được...

Không giám, không giám, .... Ai cũng từ 1 + 2 = 3 hết anh, hungbongban cũng tốn khoảng 02 xe tải chỡ bia Huda rồi nhưng vẫn cùi bắp thôi anh. Chủ yếu anh em minh có chung một lòng đam mê là quá vui lắm rồi !!

anh_vip

Trung Uý
Chấp 1 trái cặp đó chịu không nổi đâu, An + Hà chấp khoảng 1,5 trái hungbongban theo "mở sổ".

Nếu cách đây khoảng 1 năm thì chấp 1 trái không vấn đề gì, giờ An chơi quá hay (đánh bài nhiều cao thủ ở Huế rùi mà), với lại Hà quá xuất sắc đã đánh bại được anh Châu (Quảng Trị) rồi theo như mình nghĩ thì chấp 2 banh là vừa đẹp... ai thắng thua cũng tâm phục cả... hy vọng sẽ giao lưu cho vui ... 1 chầu nhậu nhẹ nhàng thôi... hihi

hungbongban

Moderator
Nếu cách đây khoảng 1 năm thì chấp 1 trái không vấn đề gì, giờ An chơi quá hay (đánh bài nhiều cao thủ ở Huế rùi mà), với lại Hà quá xuất sắc đã đánh bại được anh Châu (Quảng Trị) rồi theo như mình nghĩ thì chấp 2 banh là vừa đẹp... ai thắng thua cũng tâm phục cả... hy vọng sẽ giao lưu cho vui ... 1 chầu nhậu nhẹ nhàng thôi... hihi

Cặp Đức - Dũng trợt, ai là đội trưởng để thống nhất kèo, An Quảng trị sẽ bay vào Huế tiếp chiêu luôn đó nghe !

cuong hue

Binh Nhì
ko dám đâu,cặp Đ-D hay quá trời,dạo này lại sắm thêm mặt mới nữa,sợ lém.......1d là đẹp rồi
anh an khôn ngoan quá. vậy la hơp lý rồi. châp nhiều ko nổi đâu. a đức thì quá hay, anh dũng thì quái lắm lắm. KHÓ CHƠI. noi vậy thôi chứ khui mô co kèo thì cho e theo nhậu với kẻo tội nha! hiiiiiiiiiiiiiii

anh_vip

Trung Uý
Nếu bác anh_vip thích thì em với An QT nhường 2 bác 3 viên, thích thì mở sổ luôn. kha kha

Xịn thì nhất đơn Huế, An thì nhất Quảng Trị hợp lại là nhất miền trung nam bộ rồi, chấp 4 viên chơi cho vui nhé... đúng giá rồi đó.

Last edited:

anh_vip

Trung Uý
Anh Hùng ơi! Còn khoảng 1 tháng nữa là đến giải bongban.org tổ chức tại Đà Nẵng rồi. Anh hỏi ý kiến anh em xem có ai đăng ký tham gia được để đăng ký cho đủ đội hình B, C, D để còn đăng ký với BTC nữa chứ. Còn về vấn đề kinh phí nữa không biết có những Mạnh thường quân tài trợ được bao nhiêu ... còn lại bao nhiêu để anh em biết chuẩn bị mà sắp xếp và tích cực luyện tập chứ, cho đến bây giờ cũng chưa biết ai đi hay không đi nữa. Đây là cơ hội cho những ai muốn giao lưu và học hỏi thêm những điều hay nữa với lại đi lại cũng gần. Đoàn Huế cố gắng ít nhất cũng kiếm 1 Huy chương...

Last edited:

ansoxvn

Trung Uý
mấy bác này có lo gì đến giải diễn đàn sắp bongban.org sắp tới diễn ra tại Đà nẵng đâu, tham gia àh có vẻ không khả thi lắm vì các bác còn quá bận đang còn bàn cùng nhau chia thịt cặp đôi Cole + Yoke này rồi mà.
Còn nói về cáp kèo để đánh 1 trận bóng với Cole + Yoke thì phải thốt lên 1 câu như thế này "ĐÃ CHẮC NAY ĐÃ CÒN CHẮC HƠN"

hungbongban

Moderator
Anh Hùng ơi! Còn khoảng 1 tháng nữa là đến giải bongban.org tổ chức tại Đà Nẵng rồi. Anh hỏi ý kiến anh em xem có ai đăng ký tham gia được để đăng ký cho đủ đội hình B, C, D để còn đăng ký với BTC nữa chứ. Còn về vấn đề kinh phí nữa không biết có những Mạnh thường quân tài trợ được bao nhiêu ... còn lại bao nhiêu để anh em biết chuẩn bị mà sắp xếp và tích cực luyện tập chứ, cho đến bây giờ cũng chưa biết ai đi hay không đi nữa. Đây là cơ hội cho những ai muốn giao lưu và học hỏi thêm những điều hay nữa với lại đi lại cũng gần. Đoàn Huế cố gắng ít nhất cũng kiếm 1 Huy chương...

Ngày hôm nay anh sẽ gặp ACE và một số mạnh thường quân để trao đổi thống nhất danh sách tham gia thi đấu

anh_vip

Trung Uý
mấy bác này có lo gì đến giải diễn đàn sắp bongban.org sắp tới diễn ra tại Đà nẵng đâu, tham gia àh có vẻ không khả thi lắm vì các bác còn quá bận đang còn bàn cùng nhau chia thịt cặp đôi Cole + Yoke này rồi mà.
Còn nói về cáp kèo để đánh 1 trận bóng với Cole + Yoke thì phải thốt lên 1 câu như thế này "ĐÃ CHẮC NAY ĐÃ CÒN CHẮC HƠN"

Theo như anh Đức Bác sĩ nói : Cặp An + Hà chấp Đức Dũng 2 banh ok. Còn Xịn + An là 3 viên rưỡi (4 trước) được anh em giao lưu cho vui kiếm thêm ít ló...

Bình luận từ Facebook