ACE Huế đã phục hồi tinh thần sau giải bongban.org tại Đà nẵng

hungbongban

Moderator
Sau một thời gian ngắn phong trào bóng bàn Huế đã lắng đọng, do mới tham dự giải Đà Nẵng với thành tích thi đấu khá buồn cho đội tuyển Huế. ACE Huế xem đây là một cơ hội để học tập, cọ sát và nhìn nhận đúng thực lực bóng bàn TT Huế hiện nay.
ACE Huế đã bắt đầu phục hồi lại tinh thần và tiếp tục tập luyện, mấy ngày hôm nay tại CLB Bà Triệu đã rất nhiều ACE đến tham gia tập luyện, đặc biệt có anh Chiến (linh hồn bóng bàn của ACE Huế) cũng thường xuyên đến tập luyện và động viên tin thần anh em quyết tâm rèn luyện nhằm nâng cao trình độ và đưa ra một số ý tưởng mới để tổ chức các giải thi đấu trong năm 2013.
ACE có ý tưởng tổ chức các giải thi đấu thì tham gia đóng góp ý kiến, thời gian gần đây nhất có thể tổ chức một giải đầu xuân năm 2013, sau tết nguyên đán, ....

anh_vip

Trung Uý
Theo như mình nghĩ gần tết luôn tiện liên hoan cuối năm thì mình cũng nên tổ chức đánh giải nhỏ của CLB. CLB Bà Triệu đứng ra tổ chức cho anh em ở Huế ... đánh tại CLB Bà triệu ... anh em nộp 1 người khoảng 1 xị vừa liên hoan vừa góp phần vào giải thưởng... giống như giải diễn dàn Huế từng tổ chức mấy năm trước... là Hạng A chấp hạng B, C tùy theo trình độ... hoặc đánh theo hạng A,B,C cũng được...

Drhongson

Đại Tá
Theo như mình nghĩ gần tết luôn tiện liên hoan cuối năm thì mình cũng nên tổ chức đánh giải nhỏ của CLB. CLB Bà Triệu đứng ra tổ chức cho anh em ở Huế ... đánh tại CLB Bà triệu ... anh em nộp 1 người khoảng 1 xị vừa liên hoan vừa góp phần vào giải thưởng... giống như giải diễn dàn Huế từng tổ chức mấy năm trước... là Hạng A chấp hạng B, C tùy theo trình độ... hoặc đánh theo hạng A,B,C cũng được...
Quá hay , trước và sau tết đều có giải , dễ qui tụ anh em lắm các bác ạ . vừa vui xuân đón tết khí thế luôn .
Uả , mà hôm đánh giải Danang open mình thấy đội Huế tuy không đoạt giải nhưng đánh khá hay mà .
Hôm ấy Dũng Linh ở lại giao lưu với mình và dr Minh Đức tới hôm sau luôn , thật vui vẻ chan hòa .

ducphubb

Thượng Sỹ
Quá hay , trước và sau tết đều có giải , dễ qui tụ anh em lắm các bác ạ . vừa vui xuân đón tết khí thế luôn .
Uả , mà hôm đánh giải Danang open mình thấy đội Huế tuy không đoạt giải nhưng đánh khá hay mà .
Hôm ấy Dũng Linh ở lại giao lưu với mình và dr Minh Đức tới hôm sau luôn , thật vui vẻ chan hòa .

Huế một thời các tên tuổi các anh em: Thuần, Đông. Long, Châu A, Châu B, Chiến, Trung đỏ, Trung rộm, Tiến, Xuân Dũng, Sơn, Ngọc nghệ sĩ trong đó các anh Xuân Dũng, Tiến thì đã mất, Ngọc theo nghiệp phòng trà nhạc công ca sĩ, Sơn giải nghệ, đa số còn lại một tình yêu bóng bàn bao la nên Huế còn nhiều đại thụ đầu tàu lắm chứ!

hungbongban

Moderator
Thế hệ vàng đó bây giờ chỉ còn anh Thuần, anh chiến và anh Long. Hiện nay, phong trào bóng bàn Huế phát triển cũng chính nhờ 03 nhân vật chính này đặc biệt là anh Chiến và anh thuần. Lớp trẻ hiện nay chỉ còn mấy em: Chánh, Thành, Trung, Nhân, Thiện, Hà, ... hungbongban thì cũng đã tứ tuần rồi nên chỉ làm phong trào thôi. Thế hệ mầm non kế cận đã lãng quên, đứt đoạn hơn 10 năm rồi, chỉ còn nhờ cơ quan nhà nước có thẩm quyền (Sở VHTT&DL) xây dựng lại lớp năng khiếu để có thế hệ tiềm năng cho phong trào bóng bàn TT Huế trong tương lại.

hungbongban

Moderator

Ý tưởng này cũng khá hay, nếu được phải tổ chức sớm chứ cận tết rồi nhà ai cũng nhiều việc cả.

vodichthegioi

Thượng Sỹ
Giải Đà Nẵng open đội em nằm cùng bảng với đội Huế ở hạng B. Thấy a Trung tay trái đánh rất hay, 2 càng đều. Chú Thuần đánh khó chịu, kinh nghiệm. Còn E gặp một bác tiên phong đánh cũng ngang ngửa. Rất mong có dịp đến Huế để giao lưu với tất cả anh em ở đây. Chúc phong trào bb Huế ngày càng mạnh và càng có nhiều người tâm huyết như bác hungbongban

Em tìm ra vợt chưa, chia buồn cùng em nhé!nhớ lần sau cẩn thận nhé...........................

Dạ không tìm ra anh ơi!!! Hic vui quá mà quên hết tất cả huhu!!!!!!! Các anh chơi với em đều bảo " may cho mày nếu cái đó mà không dính ở người thì chắc cũng để quên nốt!" Thế có đau em không!!!

dung_linh

Đại Tá
Thế hệ vàng đó bây giờ chỉ còn anh Thuần, anh chiến và anh Long. Hiện nay, phong trào bóng bàn Huế phát triển cũng chính nhờ 03 nhân vật chính này đặc biệt là anh Chiến và anh thuần. Lớp trẻ hiện nay chỉ còn mấy em: Chánh, Thành, Trung, Nhân, Thiện, Hà, ... hungbongban thì cũng đã tứ tuần rồi nên chỉ làm phong trào thôi. Thế hệ mầm non kế cận đã lãng quên, đứt đoạn hơn 10 năm rồi, chỉ còn nhờ cơ quan nhà nước có thẩm quyền (Sở VHTT&DL) xây dựng lại lớp năng khiếu để có thế hệ tiềm năng cho phong trào bóng bàn TT Huế trong tương lại.

Hùng ơi! Phong trào phát triển như hôm nay cũng chính nhờ thêm một nhân vật quan trọng nữa đó Anh Trường CLB Bệnh Viện Mắt, vừa là nhà tài trợ chính cho các giải nữa Của CLB ở Huế, một người rất tâm huyết cho phong trào bóng bàn hiện nay mà,rất quan tâm phát triển bộ môn bóng bàn trong giai đoạn tới mà.....
Xuân tới tết đến chúc anh em sức khỏe các CLB Thành Phố Huế tổ chức tất niên cuối năm vui vẽ, đoàn kết, ngày càng đưa phong trào bóng bàn Huế đi lên................

ansoxvn

Trung Uý
Bóng Bàn Huế tham gia giải diễn đàn bongban.org toàn quốc đó là tín hiệu đáng mừng và đáng khích lệ rồi, phải cần phát huy nhiều hơn nữa và cần thêm nhiều những đóng góp của các mạnh thường quân ủng hộ cho Bóng bàn Huế ngày càng phát triển nữa.

dung_linh

Đại Tá
Tết mà đi ra Bắc chơi, khi về ghé thăm Bác Ansoxvn, em ở Buôn Ma Thuột - Đắk Lak
Halo có một ngày giao lưu ở Huế ở CLB bà triệu rất vui vẽ, anh thuần đã trở lại cầm vợt rất vui vẽ, tiếp đón halo rất nhiệt tình , anh thuần hẹn halo sẽ giao lưu thêm một trận nữa với halo một ngày không xa ở Huế.Phong trào ở Huế dạo này trở lại đông vui rồi, ACE Huế đã bắt đầu phục hồi lại tinh thần và tiếp tục tập luyện, mấy ngày hôm nay tại CLB Bà Triệu đã rất nhiều ACE đến tham gia tập luyện, đặc biệt có anh Chiến, anh thuần (linh hồn bóng bàn của ACE Huế) cũng thường xuyên đến tập luyện và động viên tin thần anh em quyết tâm rèn luyện nhằm nâng cao trình độ và đưa ra một số ý tưởng mới để tổ chức các giải thi đấu trong năm 2013. ....Nếu các bác nào ở xa có dịp đến Huế có điều kiện thời gian này thì đến CLB Bà Triệu giao lưu nhé, sẽ có rất nhiều VĐV có trình độ cấp bậc khác nhau, các bác có thể giao lưu thoải mái. Đặc biệt không có ngày nghỉ, ở đây người ta chơi bóng tất cả các ngày trong tuần,con người Huế thật hiền hòa và tốt bụng.....
.

Năm hết tết đến! Dung_linh chúc gia đình Halo – Năm – Mới – Vui – Vẽ - Sức –Khỏe- Dồi – Dào – Vạn – Sự - Như – Ý !Chúc buổi sáng tốt đẹp, buổi trưa may mắn, buổi chiều an lành, buổi tối vui vẽ, cả ngày hạnh phúc, cả tháng phát tài, cả năm thuận lợi, cả đời thành công!* ( < - > )* - :•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.CHÚC MỪNG NĂM MỚI,•*¤*•,¸.¸, •*HAPPY•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸ ,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸, •*?,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸ .¸,•*?*¤*•,¸.¸,•* ..^^... Chúc halo sức khỏe, công tác tốt. Halo tập bóng bàn thường xuyên nhé!

Last edited:

Bình luận từ Facebook