Á Vận Hội HangZhou (22/9 ~ 02/10)

ga mo

Đại Tá
Đội nam đã thắng Saudi Arabia 3-1 và vào vòng 16 gặp Iran (12h ngày mai 24/9).
Đội nữ thắng Mông Cổ 3-0 vào vòng 16 gặp Uzbekistan (10h ngày mai 24/9).

gik271

Thượng Tá
Đơn Nam: Tú có khả năng gạp CHoang còn Hoàng gặp Gerrasimenko. Khoai gần bằng nhau.
Screenshot from 2023-09-23 23-12-24.png

Screenshot from 2023-09-23 23-13-12.png

Đơn nữ: Nga và
Screenshot from 2023-09-23 23-15-15.png

conduongs

Đại Tá
Ít ra nếu các cầu thủ bóng bàn việt nam có làm clip đưa các hình ảnh của siêu sao bóng bàn không phải đạo theo kiểu bỏ ra hàng bao tỷ mời siêu sao kiểu như ca sĩ Jac...k gì đó, nghĩ nó chán. Các em cứ làm clip đi nhé.

conduongs

Đại Tá
Xem lại trận này hay thật, cả hai VĐV đều chơi hay,, nhưng có lẽ dành tặng cho VDV của Iran một phiếu để đi tiếp. Á vận hội môn bóng bàn có nhiều kịch tính, không khoan nhượng mặc dù hôm trước chụp ảnh chj chị em em như đúng rồi mà hôm sau vào trận vả cho cô em đến 11-0. Như vậy thì chị em cái nỗi gì, nghĩ nó chán, chỉ có mỗi một mảnh màu vàng thôi mà mất đi cái tình lớn

bachikho

Đại Tá
nhật đụt thật, 2 trận thua ae alamiyan còn chấp nhận đc vì 2 ku này đánh thuê châu âu nên thừa kinh no, nhưng trận 3 yoshi cũng thua thì quá yếu kém, à thêm chút info cho các bác là ku noshad trước đây từng đc coi là thần đồng, fh cực hay nhá nhưng sau đó nó bị cái bệnh j đó về thần kinh ảnh hưởng tới việc điều khiển cú đánh bên fh (I have a problem with the nerves in my left hand, It happens to about one in 1,000 people. I must play with my backhand because when I hold the bat, I cannot feel my forehand) nên h nó mới chỉ đánh bh thoai chứ k phải ngay từ đầu nó vẫn thế đâu, nó có là thần đồng thì mới có chuyện chấp hẳn 1 càng mà vẫn đánh đc đỉnh cao như thế chứ

h các bác nhìn nó đánh fh thế này đây (cầm vợt đánh fh như thể tennis vậy)

Last edited:

ga mo

Đại Tá
Xem lại trận này hay thật, cả hai VĐV đều chơi hay,, nhưng có lẽ dành tặng cho VDV của Iran một phiếu để đi tiếp. Á vận hội môn bóng bàn có nhiều kịch tính, không khoan nhượng mặc dù hôm trước chụp ảnh chj chị em em như đúng rồi mà hôm sau vào trận vả cho cô em đến 11-0. Như vậy thì chị em cái nỗi gì, nghĩ nó chán, chỉ có mỗi một mảnh màu vàng thôi mà mất đi cái tình lớn
Rồi Chen Meng cũng vả cho em Thái KHETKHUAN Tamolwan 11-0.

Bình luận từ Facebook