.

hoang tung

Thượng Tá
Bác nói em bênh vực nó, thì bác cũng đọc không kỹ

Em ko nói nó đúng, mà nói nó làm sai, muốn tạo cơ hội cho nó sửa sai, còn chuyện sai đúng, em không có phán ạ
chú đọc lại tất cả cm của chú thì rõ nhưng thôi ae mình ko mổ sẻ ra làm j nữa @Trạng .... CÁ ah. chú cũng là nạn nhân như 3 bạn kia nên điều cần thiết bây h là tìm ra nó. về điều này tôi hoàn toàn ko đồng ý với cách nghĩ của chú vì sao vì chú là 1 trong số những nạn nhân của nó nhưng chú lại bảo nó sh cùng clb voi 1 cao thủ trên dd mà ng này ko nói thì chú nói leo làm j đúng ko ? chú cũng là nạn nhân cơ mà. chú cũng bức xúc chứ. vậy tại sao có manh mối về nó chú ko chia sẻ để ae tìm ra mà tránh như thế. có thể chú nghĩ tôi lắm chuyện nhưng thông cảm tính toi nó thế và cũng chỉ muốn rằng dd là 1 sân chơi lành mạnh dành cho tất cả ae thoi

Ex_Hai05

Đại Uý
Bác có đọc từ đầu, và có hiểu vấn đề không, mà phong cho em làm Ban giám khảo, em cũng bị lừa mất em BT 555 hiện đang trong tay bác @dinhban , vậy nếu thế tính ra chắc các bác không ai thiệt hại nhiều bằng em chứ

Em biết @quocanhbb , và biết là nó chơi cùng CLB với một cao thủ cũng tham gia diễn đàn, nhưng người biết không nói, chả nhẽ mình không biết lại NÓI LEO, các bác nghĩ sao ?

Chắc bác @dinhban thiệt hại hơn 1 triệu không ? Cốt BT 555 em mua của @Ex_Hai05 khoảng 2 tuần trước, có @Red Arc chứng kiến là 1 triệu đấy
Bác cho mượn đến khi nào "ko dùng nữa" họ trả bác là khác các trường hợp khác rồi. Xét theo góc độ luật thì chưa đủ yếu tố cttp :D mà với tính "xởi lởi trời cho" của bác thì chắc cũng ko có tài sản hay giấy tờ đảm bảo hoặc người bảo lãnh uy tín gì. Theo góc độ tài chính kế toán thì thuộc nợ rất khó đòi :). Giá trị của 1 cây cốt cũng ko chỉ được định lượng đơn giản là 1tr hay 2tr đâu bác ạ. Mà ý bác là "chắc ai đó sẽ quay về thôi" hay sao vậy? E cũng chưa rõ?

Last edited:

thichtrainghiem

Đại Tá
Bác có đọc từ đầu, và có hiểu vấn đề không, mà phong cho em làm Ban giám khảo, em cũng bị lừa mất em BT 555 hiện đang trong tay bác @dinhban , vậy nếu thế tính ra chắc các bác không ai thiệt hại nhiều bằng em chứ

Em biết @quocanhbb , và biết là nó chơi cùng CLB với một cao thủ cũng tham gia diễn đàn, nhưng người biết không nói, chả nhẽ mình không biết lại NÓI LEO, các bác nghĩ sao ?

Chắc bác @dinhban thiệt hại hơn 1 triệu không ? Cốt BT 555 em mua của @Ex_Hai05 khoảng 2 tuần trước, có @Red Arc chứng kiến là 1 triệu đấy
Biết nổi khổ của b @Trạng .... CÁ , nhưng vấn đề ở đây k còn giới hạn bởi cây 555 của b nữa zùi....

hungtv2002

Đại Tá
huhu! e cũng k biết nói lsao ! đợi a y giải thích đã a :D toàn người nóng máy ........
nóng gì nữa e... cái topic này được bao ngày rồi. đề nghị mấy ae bị lừa lập 1 cái topic đàng hoàng đề nghị nhờ giúp đỡ... mình nghĩ ae bít thằng này không đến mức vô cảm nhìn thằng này nó lừa ae đâu. chẳng qua các bác lập cái topic này chưa có lời lẽ nhờ vả nên ae biết mà chưa lên tiếng thôi.

firi06

Đại Uý
Bác cho mượn đến khi nào "ko dùng nữa" họ trả bác là khác các trường hợp khác rồi. Xét theo góc độ luật thì chưa đủ yếu tố cttp :D mà với tính "xởi lởi trời cho" của bác thì chắc cũng ko có tài sản hay giấy tờ đảm bảo hoặc người bảo lãnh uy tín gì. Theo góc độ tài chính kế toán thì thuộc nợ rất khó đòi :). Mà giá trị của cây cốt ko chỉ được định lượng đơn giản là 1tr đâu bác ạ. Mà ý bác là "chắc ai đó sẽ quay về thôi" hay sao vậy? E cũng chưa rõ?
Chú yên tâm ;). @Trạng .... CÁ là chuyên gia cứng trong lĩnh vực sử lý nợ xấu của Baovietbank đó.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
chú đọc lại tất cả cm của chú thì rõ nhưng thôi ae mình ko mổ sẻ ra làm j nữa @Trạng .... CÁ ah. chú cũng là nạn nhân như 3 bạn kia nên điều cần thiết bây h là tìm ra nó. về điều này tôi hoàn toàn ko đồng ý với cách nghĩ của chú vì sao vì chú là 1 trong số những nạn nhân của nó nhưng chú lại bảo nó sh cùng clb voi 1 cao thủ trên dd mà ng này ko nói thì chú nói leo làm j đúng ko ? chú cũng là nạn nhân cơ mà. chú cũng bức xúc chứ. vậy tại sao có manh mối về nó chú ko chia sẻ để ae tìm ra mà tránh như thế. có thể chú nghĩ tôi lắm chuyện nhưng thông cảm tính toi nó thế và cũng chỉ muốn rằng dd là 1 sân chơi lành mạnh dành cho tất cả ae thoi
Những gì em nói là nghe nó nói, nếu những gì nó nói là đúng thì ... TOPIC này có cần xuất hiện nữa không hả bác ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy thì cho em biết kết quả thôi, em không muốn tham gia vào vụ này nữa

Nếu mọi người có cách đặt vấn đề khác, chắc em cũng nhiệt tình như vụ @loiphong nhưng ... nên cho em biết kết quả thôi là được

Em cám ơn

Bình luận từ Facebook