.

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Sao không thấy @quocanhbb lên đứng chính gì nữa hết nhỉ.
Nếu như 1 người luôn làm việc đúng thì bị người khác bôi nhọ chắc nghe nhột lắm và sẽ làm mọi cách để chứng minh mình trong sạch. Trường hợp này hình như đang đi theo chiều hướng tiêu cực mà mọi người đam mê bóng nhựa đều không muốn nó sảy ra.

chaubinh

Đại Tá
Sao không thấy @quocanhbb lên đứng chính gì nữa hết nhỉ.
Nếu như 1 người luôn làm việc đúng thì bị người khác bôi nhọ chắc nghe nhột lắm và sẽ làm mọi cách để chứng minh mình trong sạch. Trường hợp này hình như đang đi theo chiều hướng tiêu cực mà mọi người đam mê bóng nhựa đều không muốn nó sảy ra.
cố kiên trì thêm chút nữa?

loiphong

Đại Tá
Đọc mấy trang đầu tưởng đã xong lâu rồi.....ai ngờ!:confused:
Nghĩ lại vụ của mình trước kia..... Cũng nghĩ là bị lừa cho xong sau đó từng bước giải quyết....cũng ko hi vọng ji, nhưng cứ vẫn phải làm.
May mắn dc anh em diễn đàn giúp nên đã xong!
Hai tháng trước cũng bán thiếu cho ông anh uy tín của diễn đàn caí mặt vợt và cho thiếu một tháng sau mới trả.....
Đến giờ 2 tháng rồi mà cũng ko thấy tăm hơi.....
Nhắn tin ko trả lời...
Gọi điện ko bắt máy.....
Nản!:confused:

hungtv2002

Đại Tá
Hoi moi tham gia dien dan bi lua cay janjike rong xanh china. Hang tau mat 2t. May go lai con lo 6xi. Gio co ngunco domvo mat 1t. Cung xem nhu tien hoc phi. Xui gap cui bap thui. Nen bac cu yen tam xem em no xu ly the nao.
chú mua j của nó. cu cá cho nó mượn vợt có nghĩa là biết nó ở đâu nên việc tìm ra không khó đâu.

hungtv2002

Đại Tá
Nghĩ lại vụ của mình trước kia..... Cũng nghĩ là bị lừa cho xong sau đó từng bước giải quyết....cũng ko hi vọng ji, nhưng cứ vẫn phải làm.
Hai tháng trước cũng bán thiếu cho ông anh uy tín của diễn đàn caí mặt vợt và cho thiếu một tháng sau mới trả.....
Nhắn tin ko trả lời...
Gọi điện ko bắt máy.....
bán cho ai vậy bác...

hoang tung

Thượng Tá
Nhắn tin ko trả lời...
Gọi điện ko bắt máy.....
với thái độ của ô anh ấy bạn đưa danh tính lên dc rồi đấy @loiphong

fcchobuong

Thượng Sỹ
Nhắn tin ko trả lời...
Gọi điện ko bắt máy.....

Định nghĩa uy tín thì dễ, chứ người "uy tín" thì không bao giờ có bác ah. Mình may mắn thì gặp được người ta lúc họ đang có "tín" thôi. Còn không may mắn thì coi như thêm 1 bài học trong cuộc sống.

hoang tung

Thượng Tá
Hy vong ngay 3-9 thi moi viec se tot hon. Nhe. Minh cung dang giao dich voi quocanhbb day. Cung chua nhan duoc giay ship hang. Hy vong se gap duoc nguoi vietnam tot.
hy vọng j nữa @chaunguyen ? suy luận logic 1 chút có đáp án ngay. đến ô bạn @Trạng .... CÁ lúc đầu lên tiếng bênh vực cho nó xoa dịu mọi người để cho nó jai quyết êm đi nhưng từ trưa đến h chỉ vào biết vào xem top và like các comment thôi như kiểu " chán chẳng buồn nói " ấy thì tự hiểu rồi. chắc chắn là các bạn mất cả xích lẫn chó rồi. ô bạn Cá may mắn hơn các bạn 1 chút thôi

Minh_Son

Trung Uý
May mà mình ko dính phốt hôm trước tý thì định giao lưu với ông @quocanhbb. Thế mà đứng trước việc phải thanh minh thì ông bạn này vẫn vào mục mặt vợt để giao bán vãi thật.

hoang tung

Thượng Tá
Định nghĩa uy tín thì dễ, chứ người "uy tín" thì không bao giờ có bác ah. Mình may mắn thì gặp được người ta lúc họ đang có "tín" thôi. Còn không may mắn thì coi như thêm 1 bài học trong cuộc sống.
mình thấy bạn nói ko hợp lý và ko sâu lắm @fcchobuong ah. Hy vọng bạn nghĩ lại và cm này của bạn và reply này của mình ko tồn tại bạn nhé

dokhoa33

Đại Tá
Nhắn tin ko trả lời...
Gọi điện ko bắt máy.....
Bác cứ cho tên lên đê ae còn tránh cái "uy tín" bác ah, im lặng là đông loã

QuangHung

Đại Tá
Bạn quá nhầm. .không cần biết ở cs thường nhật như thế nào nhưng ở cái ORG này rất nhiều người "uy tín"..từ những người xa lạ có chung niềm đam mê trái bóng nhựa đã trở thành AE,bằng hữu "trên bến, dưới thuyền" chia sẻ ,giúp đỡ nhau lúc gặp khó khăn... cũng chính là nhờ 3 chữ "người uy tín" đó bạn ah!

hoang tung

Thượng Tá
Bạn quá nhầm. .không cần biết ở cs thường nhật như thế nào nhưng ở cái ORG này rất nhiều người "uy tín"..từ những người xa lạ có chung niềm đam mê trái bóng nhựa đã trở thành AE,bằng hữu "trên bến, dưới thuyền" chia sẻ ,giúp đỡ nhau lúc gặp khó khăn... cũng chính là nhờ 3 chữ "người uy tín" đó bạn ah!
chung ý nghĩ @QuangHung ah. mình đã nói hy vọng comment của bạn ấy ko tồn tại mà

Bình luận từ Facebook