2016 ITTF World Tour Japan Open, 15 - 19/6/2016

backhand-ghost

Đại Tá
Ma Long ko thể thắng mọi trận đấu, giải này có thể Ma Long sẽ ko vô địch thế nhưng có thể ngắn gọn mà đánh giá rằng "thời điểm này Ma Long đang chơi hay hơn bất kỳ tay vợt nào với những kỹ năng hoàn hảo trong cả tấn công lẫn phòng ngự và quan trọng nhất là Ma Long dường như vẫn đang tiếp tục tiến bộ hàng ngày".
Xem Ma Long chơi bóng thật dễ chịu và cuốn hút.

thanh_chi_nc

Trung Uý
Trận Zang xi ke với Samsonov 17h bên Nhật. Thế mà 15h17 phút VN em xem thì xong mịa nó rầu. Bối rối vl ????. Mai cứ 7h em dậy xem. Bác cho em số em nhá máy bác.

quan221212

Đại Uý
Trận Zang xi ke với Samsonov 17h bên Nhật. Thế mà 15h17 phút VN em xem thì xong mịa nó rầu. Bối rối vl ????. Mai cứ 7h em dậy xem. Bác cho em số em nhá máy bác.
có lẽ các trận đấu trước đó kết thúc sớm và chóng vánh quá, không có kịch tích, Ma Long và Xu Xin đều thắng nhanh 4-0 và 4-1, các trận nữ cũng vậy, nên các trận sau có lẽ đẩy lên sớm đó

quan221212

Đại Uý
Ma Long ko thể thắng mọi trận đấu, giải này có thể Ma Long sẽ ko vô địch thế nhưng có thể ngắn gọn mà đánh giá rằng "thời điểm này Ma Long đang chơi hay hơn bất kỳ tay vợt nào với những kỹ năng hoàn hảo trong cả tấn công lẫn phòng ngự và quan trọng nhất là Ma Long dường như vẫn đang tiếp tục tiến bộ hàng ngày".
Xem Ma Long chơi bóng thật dễ chịu và cuốn hút.
Cái này nhận xét chuẩn này, nhưng chơi chung kết mà rủi gặp Zhang Jike thì chưa biết chừng, ...

fairplay83hp

Đại Uý
Chúc mừng xuxin, 1 trận đấu hay của xuxin, tinh thần của malong trận này rất tệ. như vậy malong vẫn chưa thể vô địch Japan. trận bk còn lại khá khó đoán.

Bình luận từ Facebook