11/4/2013 Đại hội võ lâm tại CLB bóng bàn xn Cấp Nước Vũng Tàu

Nhoveem

Moderator
Vào lúc 5h30 sẽ diễn ra vô số trận độ , trị giá 20 chai Bia , nhằm xếp lại thứ hạng các vđv tại VT mời mọi người tham gia, sẽ có mặt đầy đủ các vđv mạnh nhất hiện nay ở VT

Last edited by a moderator:

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
Bác nhoveem quả thật quá khéo, biết giờ đánh không lại ai nên toàn đứng ra tổ chức và xui cho các cao thủ đánh nhau mình ngồi ngoài thưởng thức. Hoan hô bác!

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Bác nhoveem quả thật quá khéo, biết giờ đánh không lại ai nên toàn đứng ra tổ chức và xui cho các cao thủ đánh nhau mình ngồi ngoài thưởng thức. Hoan hô bác!

=Nguoi_Chicago lâu lắm mới lại xuất hiện ,chuẩn bị lại khuấy đảo giang hồ hay Nguoi_Chicago tập 2 sắp ra mắt đây

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
chào chú Hà, lâu lâu nhớ nhà, bôn ba đâu đó rồi cũng về nhà thôi. Với lại vắng nhà lâu quá, thằng em tập đoàn thịt chó (TCGroup) múa may quay cuồng quá. Sẵn dịp đợt này về nhà, phục hồi nhân phẩm em nó chú ạ.

Nhoveem

Moderator

Kỳ này mình tham gia khoảng 3 trận đôi . Đơn giờ đánh hết nổi rồi kaka. Nhưng đôi thì lâu lắm ko nhớ có thua ai ko nũa hichic.

Ai đi coi mà tham gia nhậu thì đóng góp bao nhiêu chai hả Chức???

Riêng ai thì phải nói rạch ròi nhưng a Kỳ thì không cần phải nói rõ ra rùi, có bao giờ bị thiệt đâu mà lo chứ.
A nhớ có mựt chụp ảnh quay clip post bài cho a e là ok rui, nhậu mà ko có a Kỳ thì....
A nhớ có mặt đúng giờ đó
A chức cho e hỏi luôn a tham gia những 3 trận đôi cụ thể gồm ai đó để cho a em biết còn chuẩn bị cổ vũ kiêm đặt cược nếu có

kyhd

Binh Nhất
Riêng ai thì phải nói rạch ròi nhưng a Kỳ thì không cần phải nói rõ ra rùi, có bao giờ bị thiệt đâu mà lo chứ.
A nhớ có mựt chụp ảnh quay clip post bài cho a e là ok rui, nhậu mà ko có a Kỳ thì....
A nhớ có mặt đúng giờ đó
A chức cho e hỏi luôn a tham gia những 3 trận đôi cụ thể gồm ai đó để cho a em biết còn chuẩn bị cổ vũ kiêm đặt cược nếu có

Lên xem, không đánh=>đi nhậu thì rất buồn, chắc kiếm mấy con Gà để giết chơi!!! Cấp nước là CLB không welcome đội PTSC MC!

Lên xem, không đánh=>đi nhậu thì rất buồn, chắc kiếm mấy con Gà để giết chơi!!! Cấp nước là CLB không welcome đội PTSC MC!

a cứ thế không à, e nghĩ nên diễn ra trận đánh đơn giữa a Kỳ với xếp Lạng là hay nhất /.....lâm ly và.....

a Khánh nói lâm ly ở đây nghĩa là lâm trận xong là nâng ly đúng ko :)):))

Cái ông này là ông nào đây ta mà hiểu ý mình thế không biết nữa, nick thì mới toe ( nguy hiểm - cẩn trọng )
Mai sẽ diễn ra rất nhiều trận hay - đặc biêt đôi Hoàng Khánh + Minh Hải
Sau đó ko kém phần hấp dẫn Khánh Chức + Hoàng Hải ( ko mấy vui vì đấu đầu với bồ mình - ko đánh thì bồ mình cũng không vui )
Đúng là khó thật thui làm nền vậy chứ biết sao, thuận theo tự nhiên kakakakakaka

kyhd

Binh Nhất
Chức Khánh<Hoàng Hải (85%) Hải hiện nay đang được phong tước là Quái vật 2 đầu! Hôm qua xem đôi này ăn Quốc ...-Quang nhanh gọn nhẹ quá. Huynh đệ tương tàn là bình thường!
Hiện tại phong độ của H là đáng nể, tinh tế và khó chịu...Hi vọng có nhiều trận hay và hấp dẫn người xem!

Nhoveem

Moderator
Anh cứ xách vợt lên nhé , ko có ai thì em lam nền tiếp Anh vậy hihi

Nhoveem

Moderator
Chức Khánh<Hoàng Hải (85%) Hải hiện nay đang được phong tước là Quái vật 2 đầu! Hôm qua xem đôi này ăn Quốc ...-Quang nhanh gọn nhẹ quá. Huynh đệ tương tàn là bình thường!
Hiện tại phong độ của H là đáng nể, tinh tế và khó chịu...Hi vọng có nhiều trận hay và hấp dẫn người xem!
Trận này Anh theo bên nào đây ??? Hihi

Tất nhiên là Hoàng Hải rùi (Hoàng Hải=Biển vàng)

A Kỳ chỉ được cái chon đúng à, nhưng vào 1 ngày đẹp trời thì a CHỨC lại có thể làm được nhiều cái hay - độc lắm
E chưa đánh với a Hải bao giờ nên e chưa biết - nhưng nghe a e nói cũng thấy run tay...hi vong a bắt bên kia nhưng cổ vũ bên này nhé ( nên ủng hộ người yếu đúng không anh )

kyhd

Binh Nhất
A Kỳ chỉ được cái chon đúng à, nhưng vào 1 ngày đẹp trời thì a CHỨC lại có thể làm được nhiều cái hay - độc lắm
E chưa đánh với a Hải bao giờ nên e chưa biết - nhưng nghe a e nói cũng thấy run tay...hi vong a bắt bên kia nhưng cổ vũ bên này nhé ( nên ủng hộ người yếu đúng không anh )

Cổ vũ cho nhứng trận đấu hay, chất lượng còn hơn cổ vũ cho nhứng trận thắng mà mang tính thực dụng-Kiểu Mourinho!

kyhd

Binh Nhất
Tối nay thì có bia vàng của Anh Kỳ nữa chứ ko phải chỉ có biển vàng đâu Anh hihi.

Đội MC sẽ lên cùng "Bắt gà làm thịt" để ae cùng giao lưu. Cao thủ 20chai/trận còn thấp thủ cũng 1 két/trận cho vui (200k) và góp vui Chức nhỉ!

Bình luận từ Facebook