1 trận đấu hay và nhiều cảm xúc

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
chiều qua tại chảo lửa Thành Công của bác Tôn phủi đã diễn ra rất nhiều trận độ nảy lửa,với sự góp mặt của nhiều cao thủ từ A,B,C,D và F ( là em ). Tâm điểm là trận giữa 2 cao thủ nổi tiếng 1 thời về đánh độ của Hà Thành, đó là anh Châu Giang( chủ nhiệm clb NTĐ BK) và anh Đông Gà. trận đấu có rất nhiều khán giả từ già lụ khụ đến trẻ em và phụ nữ ko co thai. sau khoảng 30 phút cống hiến cho khán gia nhiều cảm xúc,phần thắng đã thuộc về anh Châu Giang với tỉ số chung cuộc là 3-1. rất tiếc do sự dại dột và ngây thơ của em nên video quay trận này bị lỗi. Hẹn ae trận lượt về tại NTĐ BK sẽ có video HD. cảm ơn các anh đã cống hiến những trận đấu hay và cảm ơn bạn đọc gần xa đã đọc là "thank"

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
chiều thứ 6 tuần tới sẽ diễn ra trận lượt về giữa 2 cao thủ Châu Giang và Đông Gà tại clb NTĐ Bách Khoa, kính mời ae bạn bè gần xa tới kiếm bia,lẩu và cùng chiêm ngưỡng nhũng pha bóng đẹp mắt và cống hiến. thank

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
lượt về được diễn ra vào ngày hôm qua tại clb NTĐ Bách Khoa dưới sự chứng kiến của rất nhiều khán giả, trận đấu kết thúc với 5 ván nghẹt thở, 2 chiến binh so kè nhau từng đường kiếm, và cuối cùng với sự lạnh lùng và tàn nhẫn của mình, chiến binh Châu Giang( chủ nhiệm NTĐ Bách Khoa) đã xé nát đối thủ là cao thủ Đông gà ở ván 5 với tỉ số cách biệt, chúc mừng anh, cảm ơn anh Giang và anh Đông đã cống hiến cho ae bóng bàn 1 trận đấu hay.

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Một số hình ảnh trận đấu !

Last edited:

Bình luận từ Facebook