Hội những người đam mê cán ST

Định Totti

Thượng Sỹ
Em mạo muội lập nhóm này để anh em chơi và đam mê cán ST chia sẻ những cốt vợt cán ST mà mình sưu tầm được, chia sẻ kinh nghiệm, trải nghiệm của mình khi chơi cán ST để anh em cùng học hỏi, giao lưu nhằm nâng cao trình độ và vun đắp thêm niềm đam mê. Chia sẻ vài cây vợt cán ST em đang chơi:

Attachments

1.9 MB · Đọc: 37

Định Totti

Thượng Sỹ
Ngày xưa chơi ST cũng hay mà bị trơn tay, giờ có cái quấn cán cầm bao phê
Góp vui cây Mizu 2009 với Boll Spirit cho anh em thẩm
E thì thích trần hơn là quấn, mới đầu cầm cũng thấy trơn, không chắc tay nhưng sau cầm quen rồi thì cảm thấy thoải mái và linh hoạt hơn cán FL.

Hoàng Lé

Binh Nhì
Em mạo muội lập nhóm này để anh em chơi và đam mê cán ST chia sẻ những cốt vợt cán ST mà mình sưu tầm được, chia sẻ kinh nghiệm, trải nghiệm của mình khi chơi cán ST để anh em cùng học hỏi, giao lưu nhằm nâng cao trình độ và vun đắp thêm niềm đam mê. Chia sẻ vài cây vợt cán ST em đang chơi:
Cây OSP Virtuoso quá đẹp bác: cảm giác đánh cây đó giống cây nào bác nhỉ?

Định Totti

Thượng Sỹ
Cây OSP Virtuoso quá đẹp bác: cảm giác đánh cây đó giống cây nào bác nhỉ?
Cây gỗ hay nhất mà em từng chơi bác ạ. Nếu bác đánh gần và trung thì cảm giác thuần gỗ, cảm nhận từng cú chạm bóng nhưng lực thì như carbon. Chỉ có xa bàn thì lực hơi thiếu chút. Căn bản trình em thấp chẳng mấy khi lùi xa bàn đối giật nên không thấy ảnh hưởng gì. Nói giống cây nào thì rất khó vì em nghĩ dòng thủ công này có nét riêng.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nọ tôi chơi tương đối sớm và nóng, người yếu ra nhiều mồ hôi. Đánh cán FL mà còn suýt bay vợt, cán ST chắc bay rồi :)
Chơi phòng điều hòa sướng thật nhưng lạm dụng sẽ bất lợi khi ra những nơi không có.

Định Totti

Thượng Sỹ
Hôm nọ tôi chơi tương đối sớm và nóng, người yếu ra nhiều mồ hôi. Đánh cán FL mà còn suýt bay vợt, cán ST chắc bay rồi :)
Chơi phòng điều hòa sướng thật nhưng lạm dụng sẽ bất lợi khi ra những nơi không có.
View attachment 150492
Cái này do chơi quen hay không thôi bác, quen rồi thì không có cảm giác sợ tuột tay, cũng y hết cán FL thôi bác. Mấy cao thủ châu âu quăng còn mạnh hơn mà cũng toàn chơi cán ST thôi. Còn vụ điều hòa, trời nóng ntn mình có thì cứ dùng, chỗ nào không có thì mình cũng phải chịu và thích nghi thôi ạ. Có để lạm dụng là tốt rồi kaka.

Bình luận từ Facebook