Zun Mizutani limited model special ST

UDC

Binh Nhì
Chào a.Huy tôi vừa nhắn tin trao đổi với a. đó. OK thống nhất giao dịch (theo tin nhắn) của a. tôi ở TP.HCM a gửi cho tôi nhé. a cho tôi số tk (nếu có tk Vietcombank càng tốtt), và cho tôi đc email để tôi gửii thông tin cho chính xác nhé.

hadinhclub

Thượng Sỹ
ai giải thích dùm e với sao lớp gỗ ngoài cùng có những vết rãnh nó ko mịn như sardius nhỉ. e thấy mấy cây Vis hay dòng ALC cũng vậy. kiến thức nông cạn quá mong các bác chỉ giáo :zingme44:
Do nguyên liệu gỗ mặt ngoài khác nhau bạn ah..................

docmaorg

Đại Tá
Nếu không nhầm hàng Inerforce cũng có phiên bản limited. khôn biết có bác nào có không, nói chung mình không có duyên với mấy em này, mấy lần tìm được hàng giá chuẩn mà ấn nút đặt hàng chậm quá.

Duc_NM

Đại Tá
ai giải thích dùm e với sao lớp gỗ ngoài cùng có những vết rãnh nó ko mịn như sardius nhỉ. e thấy mấy cây Vis hay dòng ALC cũng vậy. kiến thức nông cạn quá mong các bác chỉ giáo :zingme44:
Gỗ Hinoki của Sardius nó có thớ mịn nên không có rãnh, còn gỗ Koto của mấy dòng ALC và ZLC thì có rãnh là điều tự nhiên bác ạ, mấy cái cốt lâu năm còn bị các lớp keo lôi hết gỗ xốp ở các rãnh lên nên nếu bóc mút ra khỏi cốt còn tạo ra những vệt dài lồi trên mút cơ, dán lại mà không bóc keo ra sẽ tăng thêm phần lồi lõm của cả combo.

UDC

Binh Nhì
Chiều qua tôi nhận đc hàng rồi nhé đc Huy, thật ngỡ ngàng, đẹp từng milimét. Phải dán cặp mặt mới vào đánh thử coi cảm giác nó thế nào.

meoluoitmb

Đại Tá
Chiều qua tôi nhận đc hàng rồi nhé đc Huy, thật ngỡ ngàng, đẹp từng milimét. Phải dán cặp mặt mới vào đánh thử coi cảm giác nó thế nào.

Chúc mừng Bác sở hữu hàng hiếm. Nhưng quả thật, mặc áo cho em nó oánh thấy xót xa lắm Bác à.

tranvietanh

Trung Tá
Chúc mừng Bác sở hữu hàng hiếm. Nhưng quả thật, mặc áo cho em nó oánh thấy xót xa lắm Bác à.

Vâng,để ngắm cho thỏa mãn cái sở thích thôi chứ không dám dán mặt đánh anh ạ...
Chúc mừng đại gia đã sở hữu chân dài nhé, hì hì

UDC

Binh Nhì
Cám ơn các bác, mình chỉ ham vui. thích tìm cảm giác mới khi chơi bb thôi, gắn cho em nó bộ áo mới rồi mang ra chiến cho biết cảm giác nó thế nào "chả tội gì" - cố gắng đánh kỹ một chút khỏi va vào bàn là ok, sau này lột em nó ra cất - thi thoảng lôi ra ngắm từ từ cũng chưa muộn phải ko các bác. Phải nói cây vợt rất đẹp, ngay cả cái vỏ hộp bằng nhôm làm cũng rất tinh xảo, trong đó còn có sẵn 3 quả bóng nữa chứ, rất hài lòng khi mua đc em này.
@meoluoitmb: về cái khoản thích cảm giác mới lạ khi chơi bb chắc tôi cũng giống bác nhỉ.hihi

meoluoitmb

Đại Tá
Cám ơn các bác, mình chỉ ham vui. thích tìm cảm giác mới khi chơi bb thôi, gắn cho em nó bộ áo mới rồi mang ra chiến cho biết cảm giác nó thế nào "chả tội gì" - cố gắng đánh kỹ một chút khỏi va vào bàn là ok, sau này lột em nó ra cất - thi thoảng lôi ra ngắm từ từ cũng chưa muộn phải ko các bác. Phải nói cây vợt rất đẹp, ngay cả cái vỏ hộp bằng nhôm làm cũng rất tinh xảo, trong đó còn có sẵn 3 quả bóng nữa chứ, rất hài lòng khi mua đc em này.
@meoluoitmb: về cái khoản thích cảm giác mới lạ khi chơi bb chắc tôi cũng giống bác nhỉ.hihi
========================

Ơ kông Bác à, mình chung thành với amutart lắm. mua thêm về ngó nghiêng đấy Bác à.

BAC SUP

Đại Tá
Để ngắm an toàn hơn ,sướng lâu hơn nhỡ dán mặt vào đánh mà ..... thì.....khổ tâm lắm :zingme65:
mình nhớ ngày xưa nhìn thấy họ có cái xe máy phân khối lớn thèm nhỏ dãi ,cố mãi mới mua đươc về sướng âm ỉ .đến khi bán được nó đi ,phải làm lễ ăn mừng vì quá xung sướng.:zingme65:
đùa tý thôi chứ chúc mừng chủ thớt nhé.:zingme71:

cttuan

Moderator
còn 1 cây hàng second hand của em nữa bác ah. :)
Cây này hàng hiếm thì đúng rồi(cá nhân em chỉ biết ở VN ngoài cây này còn 2 cây đập hộp 1 ST,1FL ) còn số seri liên quan đến số lượng hay không em không dám trả lời ẩu mà sẽ tìm kiếm thông tin...Có điều,câu hỏi của bác theo em không phải "hỏi ngu" gì ( em chỉ thấy kiểu hỏi của bác thời phong kiến hay dùng như "ngu ý,ngu thần..." thôi)mà là thắc mắc đơn thuần thôi...:D

Bình luận từ Facebook