"Zhang JK VietNam"

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Đừng so sánh thế , ảnh hưởng tới Tú mẫu
Nhìn bề ngoài ZJK , vẻ mặt trơ tráo , lấc cấc , dáng đi khệnh khạng ... với cặp mắt Ốc nhồi , càng tăng thêm vẻ côn đồ của nó .
Tính cách bên trong , hiếu thắng , ích kỷ , hẹp hòi ... có những thời điểm , nó không còn coi ai ra gì . Kể cả HLV của nó .
Còn Tú Mẫu , với vẻ mặt đẹp , phúc hậu , làn da trắng và nụ cười như Gái Sầm Sơn ...
Trong thi đấu , thái độ rất chuẩn mực , cho dù thắng , thua , hay với bất kỳ đối thủ nào , chỉ tiếc , trong ăn nhậu , hay lẩn tránh .
So sánh khập khểnh quá bạn ơi .

nb.toan

Thượng Tá
...
Còn Tú Mẫu , với vẻ mặt đẹp , phúc hậu , làn da trắng và nụ cười như Gái Sầm Sơn ...
Trong thi đấu , thái độ rất chuẩn mực , cho dù thắng , thua , hay với bất kỳ đối thủ nào , chỉ tiếc , trong ăn nhậu , hay lẩn tránh...
Tả Tú mẫu như con gái vậy ông? Thêm cái đức tính nết na, thùy mị, vòng eo 61 nữa là y choang (xin lỗi em Tú mẫu nhé). Hihi.

@LikeTT : Lối đánh của NAT chưa từng giống ZJK nhé. A mới giống nè, chỉ tiếc là bộ chân không được như em ấy.
Àh, trong giải Báo ND 2017 vừa rồi có 1 Vđv (của QĐ hay HN1 gì đấy) có lối đánh khá là giống. A thích em ấy nhưng em ấy đánh ẩu quá. Hihi.

LikeTT

Đại Uý
@LikeTT : Lối đánh của NAT chưa từng giống ZJK nhé. A mới giống nè, chỉ tiếc là bộ chân không được như em ấy.
Àh, trong giải Báo ND 2017 vừa rồi có 1 Vđv (của QĐ hay HN1 gì đấy) có lối đánh khá là giống. A thích em ấy nhưng em ấy đánh ẩu quá. Hihi.
M ngẫu nhiên thấy video này, xem thử thấy mới up lên, toàn cmt tiếng Anh. Chắc người ta làm clip để luyện tiếng Anh thôi.

nb.toan

Thượng Tá
A Tú kĩ thuật hiện đại , lối đánh đẹp mắt nhưng tuổi gì mà so sánh với zjk !
Mình hỏi tí: đánh bb có dính dáng gì đến tuổi nhỉ?
Mình tuổi Tuất nè, thích ZJK nên tập lối đánh của nó, nhưng chất lượng thì không thể so được. Xa lém! Hihi.

Acoustic

Đại Uý
Đừng so sánh thế , ảnh hưởng tới Tú mẫu
Nhìn bề ngoài ZJK , vẻ mặt trơ tráo , lấc cấc , dáng đi khệnh khạng ... với cặp mắt Ốc nhồi , càng tăng thêm vẻ côn đồ của nó .
Tính cách bên trong , hiếu thắng , ích kỷ , hẹp hòi ... có những thời điểm , nó không còn coi ai ra gì . Kể cả HLV của nó .
Trong thi đấu , thái độ rất chuẩn mực , cho dù thắng , thua , hay với bất kỳ đối thủ nào , chỉ tiếc , trong ăn nhậu , hay lẩn tránh .
So sánh khập khểnh quá bạn ơi .
Bác dìm hàng e Zhang quá. Nhiều khi giữa một đám người tính nết na ná như nhau, nổi lên một cá tính đặc thù, dị biệt cũng thấy rất thú vị. Cá nhân e thích Ma Long từ năm 2011 (qua trận đánh với Ma Lin). Nhưng từ pha xé áo của Zhang e cũng thích cái chất lì lợm, ngang tàng của nó. Rất đàn ông

LikeTT

Đại Uý
Mình hỏi tí: đánh bb có dính dáng gì đến tuổi nhỉ?
Mình tuổi Tuất nè, thích ZJK nên tập lối đánh của nó, nhưng chất lượng thì không thể so được. Xa lém! Hihi.
ZJK có nhiều fan nữ thì ai cũng biết, fan nam cũng không ít : bọn Tàu cũng nhiều thằng thích bắt chước ZJK.

Son_ct

Đại Uý
Theo em, cái quan trọng nhất là tư duy, Tú đã hướng đến một lối đánh hiện đại theo xu hướng thế giới, chủ động ngay từ quả đầu tiên, rơ 2 càng với đầy đủ các kỹ thuật. Tuy nhiên, thời gian mài giũa là chưa đủ để tạo sự ổn định về kỹ thuật, hãy nhìn FZD phải mất vài năm để từ 1 tài năng trẻ vươn lên top đầu, chỉ còn ngước lên nhìn mỗi ML. Cá nhân em ủng hộ Tú và các VĐV trẻ đi theo lối đánh đấy, lúc đầu chưa mang lại hiệu quả cao nhưng qua thời gian khổ luyện sẽ có kết quả, không chỉ trong nước mà phải hướng tới vươn ra đấu trường quốc tế.

Bình luận từ Facebook