Ý TƯỞNG lập hội cổ động viên Bóng bàn

Drhongson

Đại Tá
Hôm rồi ngồi cafe với mấy ông bạn hội cổ động viên bóng đá ,
mình chợt nghĩ tại sao ta lại không có 1 hội cổ động viên bóng bàn nhỉ ?
Nên chăng anh em ta mời một vài nghệ sỹ danh tiếng hay 1 vài cựu danh thủ (Ngọc Sơn , Quang Dũng , anh Hùng hanoi ... ).
đứng ra lập hội , nếu phát triển mạnh thì mở ra nhiều chi hội ở các địa phương , các câu lạc bộ ...

Khán giả có đông thì giải đấu mới sung .

Last edited by a moderator:
anh ơi ý tưởng rất hay, mong ý tưởng thành hiện thực để cổ động bóng bàn phát triển
Ý tưởng thì đúng nhưng nghe ra thì là chuyện ngoài mấu Đòn gánh , các bác có biết mấu đòn gánh là cái gì không ? Chỉ thực hiện đc ý tưởng khi có nguồn ngân sách dồi dào để khán giả đi xem ĐƯỢC tiền xăng xe và nhậu nhẹt thoải mái
Ý tưởng thiết thực là tạo một đầu số nhận tin nhắn ủng hộ $ để duy trì và XD DĐBB + Giải . Tuy một tin nhắn chỉ là 5 hoặc 15K nhưng ai cũng có thể nhắn đc thậm chí đánh bb xong nhậu say có khi nhắn nhầm 3,4,5,6... cũng nên hehe hehe

Ý tưởng thì đúng nhưng nghe ra thì là chuyện ngoài mấu Đòn gánh , các bác có biết mấu đòn gánh là cái gì không ? Chỉ thực hiện đc ý tưởng khi có nguồn ngân sách dồi dào để khán giả đi xem ĐƯỢC tiền xăng xe và nhậu nhẹt thoải mái
Ý tưởng thiết thực là tạo một đầu số nhận tin nhắn ủng hộ $ để duy trì và XD DĐBB + Giải . Tuy một tin nhắn chỉ là 5 hoặc 15K nhưng ai cũng có thể nhắn đc thậm chí đánh bb xong nhậu say có khi nhắn nhầm 3,4,5,6... cũng nên hehe hehe
chào bạn cám ơn bạn góp ý, mình biết rất khó khăn, nhưng ở đây mình ủng hộ quan điểm cứ làm nếu phục vụ được mục đích lâu dài còn gặp khó khăn đến đâu giải quyết đến đấy, bàn nhiều rồi chẳng làm được. Ý mình là vậy, còn khi làm thì phải tính toán những thuận lợi và khó khăn chứ và trước tiên phải có 1 số lượng nhất định hội cổ động viên để làm thí điểm cuốn hút nhiều thành viên tham gia

Last edited:

Bình luận từ Facebook