Xuất viện cây Sardius không số của nhà thơ Đỗ Trung Lai - CLB BB Báo CAND.

Hiển Linh Sports

Binh Nhất

Bệnh viện cốt vợt - 81B Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Tel: 0913522777 Mr Hùng.

tranvietanh

Trung Tá

Bệnh viện cốt vợt - 81B Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Tel: 0913522777 Mr Hùng.

Em nghĩ trường hợp này xuất viện chưa đc đâu ạ
Trên diễn đàn có nhiều AE khắc đắp vợt rất chuẩn và đẹp. Chúc bác Hiển Linh Sport mau khắc phục và đắt hàng nhá

docmaorg

Đại Tá
Bác chủ thớt khéo tay quá, bác pha mầu vật liệu gần với mầu gỗ vợt nữa thì ko còn gì phải phàn nàn.

haitanqd

Thượng Tá
Trên diễn đàn có nhiều AE khắc đắp vợt rất chuẩn và đẹp. Chúc bác Hiển Linh Sport mau khắc phục và đắt hàng nhá
--------------
Đời ko số, em nó có tem nhưng rất sáng bởi đang ở viện mắt, để có một hình thể chuẩn thì phải chuyển từ viện mắt sang viện chấn thương chỉnh hình là toàn diện ngay ./.

Hiển Linh Sports

Binh Nhất
Cảm ơn bạn Việt Anh đã quan tâm.
Cây này lúc vào viện nặng quá mà thời gian lại gấp gáp nên đành cho xuất viện bạn à. Bác Lai này đánh cùng CLB với mình nên vợt của bác ý cứ ra vào viện suốt (trung bình 6 tháng/lần)
Về hình thức lúc ra viện mình cũng ko hài lòng lắm nhưng chất lượng thì vẫn đảm bảo đạt chuẩn.
Nếu có cơ hội tân trang vợt của bạn, chắc bạn sẽ hài lòng đấy.!
Thanks bạn nhiều.

tranvietanh

Trung Tá
Cảm ơn bạn Việt Anh đã quan tâm.
Cây này lúc vào viện nặng quá mà thời gian lại gấp gáp nên đành cho xuất viện bạn à. Bác Lai này đánh cùng CLB với mình nên vợt của bác ý cứ ra vào viện suốt (trung bình 6 tháng/lần)
Về hình thức lúc ra viện mình cũng ko hài lòng lắm nhưng chất lượng thì vẫn đảm bảo đạt chuẩn.
Nếu có cơ hội tân trang vợt của bạn, chắc bạn sẽ hài lòng đấy.!
Thanks bạn nhiều.
Cảm ơn bác Hiển Linh Sport. Em cũng nghĩ là do chấn thương quá nặng nên sau khi khắc phục hết mức rồi mới được như thế
Hy vọng bác Hiển Linh Sport sẽ là người giúp AE bóng bàn mài sắc lại vũ khí 1 cách tối tân nhất thèm Bia

danhram_1

Trung Sỹ
đây chỉ là đắp lại tthui ạ?>/?????????
em thấy một vài nơi sửa cốt khác đá số người t thay hẳn luôn cái gỗ khác
rất chi là đẹp

Hiển Linh Sports

Binh Nhất
Bác chủ thớt khéo tay quá, bác pha mầu vật liệu gần với mầu gỗ vợt nữa thì ko còn gì phải phàn nàn.

Phan à, vấn đề này nhiều a e góp ý mình rồi nhưng hiện tại mình vẫn chưa tìm được vật liệu thay thế để đảm bảo độ cứng mà vẫn ăn keo như loại này.
Mình sẽ cố gắng khắc phục để a e chơi bóng vừa có cây vợt đạt chuẩn mà vẫn đáp ứng được yếu tố thẩm mỹ.
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Hôm nào ae mình giao lưu học hỏi 1 trận nhé, mình thấy Thầy Thắng bảo bạn đánh hay lắm..!

Hiển Linh Sports

Binh Nhất
đây chỉ là đắp lại tthui ạ?>/?????????
em thấy một vài nơi sửa cốt khác đá số người t thay hẳn luôn cái gỗ khác
rất chi là đẹp

Đúng rồi bạn à, đây chỉ là đắp lại những chỗ đã mất do người sử dụng băm đều vào cạnh bàn.
Mình chưa từng thay cái gỗ khác bao giờ vì có lẽ thay gỗ khác thì các bác ý nện vào bàn không bao lâu vợt lại nhập viện bạn à.
Mình cố gắng 1 năm các bác "băm chặt" chỉ gặp mình 1 lần thôi!!! Hi...

thinhnguyen

Đại Tá
Đúng rồi bạn à, đây chỉ là đắp lại những chỗ đã mất do người sử dụng băm đều vào cạnh bàn.
Mình chưa từng thay cái gỗ khác bao giờ vì có lẽ thay gỗ khác thì các bác ý nện vào bàn không bao lâu vợt lại nhập viện bạn à.
Mình cố gắng 1 năm các bác "băm chặt" chỉ gặp mình 1 lần thôi!!! Hi...
........
Góp ý thêm với bác là nên ghép gổ vào xong rồi cho hổn hợp vào giữa xong rồi dán viền bằng chỉ đức làm bàn vào là bao chặt chém.... vừa đẹp vừa bền.

Hiển Linh Sports

Binh Nhất
........
Góp ý thêm với bác là nên ghép gổ vào xong rồi cho hổn hợp vào giữa xong rồi dán viền bằng chỉ đức làm bàn vào là bao chặt chém.... vừa đẹp vừa bền.

Cảm ơn bạn Nguyễn Long Thịnh, mình sẽ thử theo công nghệ bạn hướng dẫn. Hy vọng phục vụ ace đam mê bóng bàn ngày càng tốt hơn.

Bình luận từ Facebook