Xới ĐẦU MÁY ĐÃ SỬA XONG

Drhongson

Đại Tá
THÔNG BÁO
Chủ xới HOÀNG TÀU nhờ mình báo tin tới anh chị em
Xới Đầu máy đã sửa xong , bắt đầu từ 14h hôm nay thân mời anh em tới sinh hoạt bình thường .
Tí nữa mình cũng đến xem mặt sân sơn theo công nghệ mới nó hoàn mỹ ra làm sao ,
liệu có đủ đảm bảo cho giải GÀ chủ nhật tới hay không . hihi

coc

Thượng Sỹ
THÔNG BÁO
Xới Đầu máy đã sửa xong , bắt đầu từ 14h hôm nay thân mời anh em tới sinh hoạt bình thường .
chú phọt thêm vài tấm cho mọi người ở xa chiêm ngưỡng nha chú hiihhiihhi

hermesqn

Trung Uý
THÔNG BÁO

từ nay đi chân đất khỏi sợ đẵm trúng mấy cái ô sứ xanh xanh nữa rùi :">

nguyen_vuptit

Binh Nhì
Cho em hỏi em mới biết đánh căn bản vậy có tham gia ở CLB XNĐM có được không ak,vì em thấy mọi người ai cũng đánh hay hết,vào chơi sợ ko được.Xin mọi người cho ý kiến ak.

Triet gai

Thượng Sỹ
Cho em hỏi em mới biết đánh căn bản vậy có tham gia ở CLB XNĐM có được không ak,vì em thấy mọi người ai cũng đánh hay hết,vào chơi sợ ko được.Xin mọi người cho ý kiến ak.

Trùi ui, sao bạn lại có si nghĩ như zậy, Xới bóng bàn mà, đâu phải bạn zô là họ ăn thit bạn đâu, bạn cứ vào chơi thoải mái, Chủ xơi o day cũng hòa đồng , vui vẻ, choi xong nhớ trả tiền trc khi về là dc mà....đừng có wen là ok ....hình như cho wen 1 lần thì phải.hahhahahaha

tuannn

Đại Uý
Nghe đứa em nó chơi bên XNĐM máy nói, bên này chơi vui và hòa đồng lắm nhưng E cũng chưa có dịp để diện kiến.

anzippo

Đại Tá
Cho 500d ảnh Anh Sơn nha , em thử đoán sân của XNĐM

Attachments

60.7 KB · Đọc: 20

NTBB

Super Moderators
Mới nghe bac cuongphong-nittaku báo tin vui là xới XNĐM đưa thêm 2 bàn andro mới tinh vào phục vụ, thật là vui ! Bàn Andro đánh rất thích, nẩy đều, chắc, bóng ko bị chuội, hoặc "lừng khừng" như 1 số loại khác.

Mình chỉ đánh ở đó 1 tuần có 1 đến 2 buổi, tuy nhiên mình có 1 góp ý nhỏ cho chủ xới Hoàng tàu, cũng như ACE đến chơi BB: Đó là phải thường xuyên vệ sinh mặt bàn sau mỗi buổi chơi, thậm chí sau mỗi trận đấu hay séc đấu vì mồ hôi bám trên mặt bàn rất nhanh làm hư hỏng mặt bàn. Sau mỗi buổi ace tập luyện, thi đấu, chủ xới nên dùng khăn ẩm (vắt thật khô) để lau cho sạch hết mồ hôi, bụi văng trên mặt bàn; sau đó dùng khăn mềm khô lau lại. ACE chơi bóng cũng nên có ý thức bảo vệ bàn : tránh nhiều khi uống ước lạnh rồi để chai nước lên mặt bàn, hoặc khi đánh bóng ra nhiều mồ hôi, văng lên mặt bàn mà ta cứ để vậy, một là có thể làm trượt bóng khi đang đánh, hai là để mồ hôi bám lâu (nhất là mồ hôi muối, mồ hôi dầu) sẽ ăn mòn lớp sơn trên cùng của mặt bàn, làm ảnh hưởng đến chất lượng mặt bàn. Nên chăng, chúng ta cầm khăn (chủ xới mắc ngay dưới gầm bàn) lau ngay thì sẽ góp phần bảo vệ cho bàn bền hơn, và chúng ta được chơi bàn mới lâu hơn. Hiện một số bàn Andro mà Hoàng tàu đưa ra sử dụng đợt đầu đã có hiện tượng "xuống cấp" thấy rõ vì nguyên nhân "mồ hôi" trong khi chả "sứt sẹo" gì mấy, thật tiếc !

Mình nghĩ việc cả chủ xới lẫn khách tới chơi bóng cùng có ý thức bảo quản bàn bóng (chủ xới thì là đương nhiên rùi, vì đó là phương tiện "kiếm cơm", "hành nghề" của họ) nên trở thành ý thức chung ở bất cứ xới BB nào. Có như vậy chúng ta mới "tiết kiệm" cho "nền kinh tế BB" chung và bản thân chúng ta luôn được chơi bóng trên các mặt bàn chất lượng cao.

Rất mong !

Last edited by a moderator:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều hôm kia tại CLB XNDM SG LUCKY SPORT dã tiếp tục dưa 2 bàn ANDRO vào sử dụng nâng tổng số bàn ANDRO tại CLB XNDM SG lên 6 cái.Toàn bộ 5 bàn ở khu vực thi dấu hiện nay dều là bàn ANDRO tiêu chuẩn Quốc tế

Khu vực tập luyện có 3 bàn ;1 bàn ANDRO và 2 bàn DHS

[/QUOTE]

Bình luận từ Facebook