Xiom Blade Ice Cream AZXi

diamond

Trung Uý
Có bác nào chơi Xiom Blade Ice Cream AZXi không nhỉ? Cho một ít nhận xét với. Đặc biệt của nó là 1 bên ZLC, và 1 bên ALC. Giá cả bằng một em Jun cũ thì nên mua em nào ạ? Thanks

Trainee

Đại Tá
Có bác nào chơi Xiom Blade Ice Cream AZXi không nhỉ? Cho một ít nhận xét với. Đặc biệt của nó là 1 bên ZLC, và 1 bên ALC. Giá cả bằng một em Jun cũ thì nên mua em nào ạ? Thanks
Nếu bác định chơi gai công thì cây Xiom hay hơn, theo cá nhân mình nhận xét: gai công gắn bên ZLC, mút gắn bên ALC, đánh cực hay.

diamond

Trung Uý
Nếu bác định chơi gai công thì cây Xiom hay hơn, theo cá nhân mình nhận xét: gai công gắn bên ZLC, mút gắn bên ALC, đánh cực hay.
Mình ko chơi gai, lâu nay đánh phải bên cốt ALC, nhưng cảm giác hơi yếu rồi, chuyển qua ZLC được ko? Bên trái vẫn giữ ALC
thanks

Trainee

Đại Tá
Mình ko chơi gai, lâu nay đánh phải bên cốt ALC, nhưng cảm giác hơi yếu rồi, chuyển qua ZLC được ko? Bên trái vẫn giữ ALC
thanks
Lực là do mình phát ra chứ cái cốt được bao nhiêu đâu bác; Hợp cữ tay là quan trọng, nếu cốt nào đánh thấy phát lực thoải mái là sẽ đánh mạnh được. Mà muốn giật mạnh thì phải vào dầy, tống lực tới. Chỉ có rơ bạt thì mới rõ rệt ALC, ZLC.
Cây kia là cây hay, còn tùy đòn đánh trái phải từng người mà dán trái phải, Như em thích bắn trái thì em sẽ lắp ngược trái nhanh, phải chậm; có người lại đánh trái an toàn, phải gắt đòn thì lắp thuận.

Bình luận từ Facebook