xin ý kiến về cốt leoviz amber !!!!

em đang xài cốt leoviz amber, mút stiga calibra LT sound và mút calibra LT spin, lối đánh của em là phòng thủ phản công, các bác xin cho em 1 vài góp ý xem em xài mút và gắn cốt như vậy có phù hợp được không ạ !!!

danhbongban

Trung Tá
Cây này quá khô
Đánh k cho cảm giác gì
E nghĩ cây này độ cứng cao. Bác lắp 2 mặt như trên là ổn roof
Cốt carbon cứng thì cứ mặt mềm vs trung bình mà phang, k cần phải hợp vs k hợp làm gì
Lại phải đổi, tốn tiền

em đang xài cốt leoviz amber, mút stiga calibra LT sound và mút calibra LT spin, lối đánh của em là phòng thủ phản công, các bác xin cho em 1 vài góp ý xem em xài mút và gắn cốt như vậy có phù hợp được không ạ !!!
Cây này chơi đôi công chặn đẩy phản công rất phù hợp. 2 mặt Calibra Sound và Spin kết hợp vơis cốt như thế cũng là rất ổn rồi. Nếu muốn tăng cường khả năng tấn công thì chơi dòng bọt khí mềm nữa là ổn :)

dotuantien

Binh Nhì
nắp mút acuda s2 hoặc s3 vào thì tuyệt vời luôn mình cũng đang có 1 cây nè ... đầu tiên nắp chưa hợp
mút thì đánh chán vô cùng định bán với giá 800k :))) nhưng h có mút s2 r thì ook

Manhga

Thượng Sỹ
Minh chua thay cot nao kiem soat tot hon cay nay. Ban lap mat H3 neo va mat xiom vega euro danh kiem soat phan cong cuc ngon trong tam tien

Last edited:

Bình luận từ Facebook