xin ý kiến của chuyên gia dhs tàu đạo,

songhungcar

Thượng Sỹ
giờ e mới biết dòng dhs . cụ thể kinh 3 , long 3, hao3 . có 2 loại giá khác nhau . e chẳng biết mua loại nào . ten hình ở cán cũng khác nhau.

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Loại nào cũng hay bạn ạ, tùy thuộc vào kt của bạn thôi.hay nh tôi thần tương King lên mua cả bộ 3 cây nhưng chẳng đánh cây nào
cũng thần tượng giống ông bạn ông wang li quin này cũng thử cả 3 cây King 3 nảy quá, king 2 nảy vừa ^_^ mỗi tội chơi được mỗi KING 1 - xịt dị đòn hiểm ác :D thấy tin đồ ông này cũng toàn chơi king 1 ^_^

Last edited:

songhungcar

Thượng Sỹ
E hiểu ý bác chủ là mỗi dòng có 2 giá khác nhau, ví dụ Hao 3 có giá x và giá y đó các bác.
đây mới đúng ý e muốn hỏi . 2 loại giá khác nhau khá nhiều . e muốn biết nên mua loại nào ? và tại sao cùng là long 3 , kinh 3 , hao 3 sao lại , khác nhau tem ở cán và gia khác nhau?

songhungcar

Thượng Sỹ
cía gì đắt hơn là tốt rồi. nhưng ý em muốn hỏi là vì sao có 2 loại ,vì sao đắt hơn.xem mình cò cần cái tĩnh năng đó không? chứ cứ mua đắt liệu em có pahir hỏi các bác?

archer

Đại Tá
Này @archer có cây King 1 nào đó không vậy ? Mà King 1 thuần gỗ hay có sợi, nếu có sợi thì ... next em nhé
Ủa có cây King 1 Japan hồi đưa a đánh kêu là khô ấy. Thực ra cây ấy hay vl, nhưng e bán cho a Việt Cận Duy Hưng rồi

• Like
Reactions: w96

w96

Thượng Tá
Ủa có cây King 1 Japan hồi đưa a đánh kêu là khô ấy. Thực ra cây ấy hay vl, nhưng e bán cho a Việt Cận Duy Hưng rồi
Ờ, nhớ là có đánh King, nhưng sao @Dũng Cửu khen nhỉ, anh nhớ là nó chả khác gì Long 1, khô, cứng, thế mà nó lại khen là xịt, lạ nhỉ

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
View attachment 55096 View attachment 55097 giờ e mới biết dòng dhs . cụ thể kinh 3 , long 3, hao3 . có 2 loại giá khác nhau . e chẳng biết mua loại nào . ten hình ở cán cũng khác nhau.
bác mua trên taobao thì hàng loại 1 rồi nếu đăt mua vào hẳn trang DHS - SPORT mà mua hoặc VIP , TMALL , mua đây chỉ hàng chợ thôi :D nên bác ko phải lăn tăn về giá mà hỏi làm chi hì hì

Last edited:

Bình luận từ Facebook