Xin ý kiến các bác

wangliquin

Binh Nhất
Em có cây vợt Schalager, trái Yasaka, phải Sriver. Mút cặp với vợt như vậy có hợp không. Rơ em công, bên phải mạnh hơn trái. Giờ em mún thay đổi mút mà phân vân chưa biết chọn em nào.

Em có cây vợt Schalager, trái Yasaka, phải Sriver. Mút cặp với vợt như vậy có hợp không. Rơ em công, bên phải mạnh hơn trái. Giờ em mún thay đổi mút mà phân vân chưa biết chọn em nào.
chào bạn, cốt vợt schlager là cốt vợt rất dễ ghép mặt, với tính năng cứng và tốc độ cao như vậy thì bạn có thể chọn những dòng mặt có độ mềm cao và trung bình, chỉ cần nhặt 6 tờ trong avata của bạn là thừa để chọn cho bạn đôi mặt ưng ý. phải tennergy 64 trái ten05, hoặc ten 05fx là sang. thấp hơn chút bác có thể chọn sigma pro phải, vega elite trái cũng ok, nói chung cốt schlager có rất nhiều lựa chọn về mặt bạn ạ. chúc bạn chọn đuợc đôi mặt vừa ý.

Xiom-VN

Binh Nhì
Cốt vợt của a có tốc độ khá cao, cảm giác cứng, a nên chọn mặt vợt mềm, độ kiểm soát cao như Xiom Sigma Euro cho FH, Xiom Vega Elite cho BH. Chúc anh có cây vợt ưng ý và ngày càng lên tay :)

Bình luận từ Facebook